Duh shemeji/wifi yenu bana!!

wanake wakitaka pesa waogope sana
 
Mkuu kiufupi huyo mwanamke haumfikishi kileleni, ila anakupenda ndio maana anakufikishia taarifa kwa mtindo wa kuwasema wenzie. Kuwa makini usije ukampoteza
 
Mkuu kiufupi huyo mwanamke haumfikishi kileleni, ila anakupenda ndio maana anakufikishia taarifa kwa mtindo wa kuwasema wenzie. Kuwa makini usije ukampoteza
Sawa kamanda wazamu
 
Tuishukuru tuu serikali ya awamu ya tano umeweza kumkojoza mkeo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…