Duh shemeji/wifi yenu bana!!

Mkuu mimi najua kama namkojoza na sio kama madem wote huwa nawakojoza ila huyu aiseee sibahatishi
 
Labda nikuulize kitu mkuu, una tuhela hela kidogo twa kubadilisha mboga na angalau kausafiri?
Mkuu sina usafiri nawala sina hela zakihivyo nawala sijawahi kujiforce kumuhonga
 
preciousrabbit,
HEbu toa expirienc yako huenda ukamsaidia due kulal na mtu kitanda kimoja week yote bila kuwa na amsha amsha huenda mpira anaucheza mchana kwenye jua usiku anakuwa mshabikii wa marudio tu ya mchana
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…