Mpandisha mishahara JF-Expert Member Joined Mar 1, 2014 Posts 1,742 Reaction score 1,562 Jul 31, 2015 #21 McDonaldJr said: Hizi 85% umeotea au umelifanyia kazi. Na kwa uandishi wako huu hakika lazima wakatae mimba maana unaweza kutabiri nini kitatokea. Click to expand... na angekuwa mganga, angetibu hadi UKIMWI
McDonaldJr said: Hizi 85% umeotea au umelifanyia kazi. Na kwa uandishi wako huu hakika lazima wakatae mimba maana unaweza kutabiri nini kitatokea. Click to expand... na angekuwa mganga, angetibu hadi UKIMWI
I IBM2014 JF-Expert Member Joined Mar 2, 2014 Posts 929 Reaction score 169 Jul 31, 2015 #22 We me au ke?
Kanali G JF-Expert Member Joined Oct 21, 2013 Posts 9,897 Reaction score 14,454 Aug 3, 2015 #23 Miss chaga futa kauli na uniombe radhi niko humu tangu jambo furom miss chagga said: bado mgeni jf .. Click to expand...
Miss chaga futa kauli na uniombe radhi niko humu tangu jambo furom miss chagga said: bado mgeni jf .. Click to expand...
miss chagga JF-Expert Member Joined Jun 7, 2013 Posts 57,802 Reaction score 49,109 Aug 3, 2015 #24 Gide MK said: Miss chaga futa kauli na uniombe radhi niko humu tangu jambo furom Click to expand... nilikuwa na maana mgeni huyo mtoa mada
Gide MK said: Miss chaga futa kauli na uniombe radhi niko humu tangu jambo furom Click to expand... nilikuwa na maana mgeni huyo mtoa mada