K Kilimotii New Member Joined Jan 29, 2017 Posts 4 Reaction score 5 Jan 10, 2018 #1 Habari Wakuu.. Nahitaji accountant kwa ajili ya biashara zangu za hapa na pale (full time employment) Send your CV to svirji.gtex@gmail.com or you can PM for further details. Thanks
Habari Wakuu.. Nahitaji accountant kwa ajili ya biashara zangu za hapa na pale (full time employment) Send your CV to svirji.gtex@gmail.com or you can PM for further details. Thanks
OME123 JF-Expert Member Joined Oct 4, 2010 Posts 1,497 Reaction score 606 Jan 10, 2018 #2 Boss natuma CV nimebobea kwenye uhasibu.niko fiti
Pain killer JF-Expert Member Joined Aug 15, 2017 Posts 14,365 Reaction score 21,747 Jan 10, 2018 #3 OME123 said: Boss natuma CV nimebobea kwenye uhasibu.niko fiti Click to expand... acha mbwembwe tunataka mchapa kaxii
OME123 said: Boss natuma CV nimebobea kwenye uhasibu.niko fiti Click to expand... acha mbwembwe tunataka mchapa kaxii
kenzi JF-Expert Member Joined Oct 19, 2015 Posts 425 Reaction score 463 Jan 10, 2018 #4 Ww ni mhindi?
Alonso14 JF-Expert Member Joined Aug 6, 2017 Posts 1,785 Reaction score 1,828 Jan 10, 2018 #5 Bank reconciliation
Jiggy El Jefe Senior Member Joined Aug 10, 2017 Posts 143 Reaction score 170 Jan 11, 2018 #6 Si ndo zile za Three column cash book na Ma Trial Balance, Nnatuma Hapo Mkuu
Inamonga JF-Expert Member Joined Jun 25, 2016 Posts 779 Reaction score 476 Jan 27, 2018 #7 Kilimotii said: Habari Wakuu.. Nahitaji accountant kwa ajili ya biashara zangu za hapa na pale (full time employment) Send your CV to svirji.gtex@gmail.com or you can PM for further details. Thanks Click to expand... Mkuu sina experience.. Naomba nije nijifunze kazi bila malipo..
Kilimotii said: Habari Wakuu.. Nahitaji accountant kwa ajili ya biashara zangu za hapa na pale (full time employment) Send your CV to svirji.gtex@gmail.com or you can PM for further details. Thanks Click to expand... Mkuu sina experience.. Naomba nije nijifunze kazi bila malipo..
Pain killer JF-Expert Member Joined Aug 15, 2017 Posts 14,365 Reaction score 21,747 Jan 27, 2018 #8 Inamonga said: Mkuu sina experience.. Naomba nije nijifunze kazi bila malipo.. Click to expand... duu chuo ulikuwa unafanyeje mkuu
Inamonga said: Mkuu sina experience.. Naomba nije nijifunze kazi bila malipo.. Click to expand... duu chuo ulikuwa unafanyeje mkuu
Inamonga JF-Expert Member Joined Jun 25, 2016 Posts 779 Reaction score 476 Jan 27, 2018 #9 Pain killer said: duu chuo ulikuwa unafanyeje mkuu Click to expand... Mkuu umeelewa nilicho kiandika lakini..?! aliye kwambia experience inapatikana chuo ni nani?
Pain killer said: duu chuo ulikuwa unafanyeje mkuu Click to expand... Mkuu umeelewa nilicho kiandika lakini..?! aliye kwambia experience inapatikana chuo ni nani?
Pain killer JF-Expert Member Joined Aug 15, 2017 Posts 14,365 Reaction score 21,747 Jan 27, 2018 #10 Inamonga said: Mkuu umeelewa nilicho kiandika lakini..?! aliye kwambia experience inapatikana chuo ni nani? Click to expand... Field hukuenda Kwan.... any way kila lakheri
Inamonga said: Mkuu umeelewa nilicho kiandika lakini..?! aliye kwambia experience inapatikana chuo ni nani? Click to expand... Field hukuenda Kwan.... any way kila lakheri
MZEE MSASAMBEGU JF-Expert Member Joined Apr 19, 2013 Posts 2,776 Reaction score 2,556 Jan 27, 2018 #11 Inamonga said: Mkuu umeelewa nilicho kiandika lakini..?! aliye kwambia experience inapatikana chuo ni nani? Click to expand... We ndo hujaelewa alichoandika...experience haipatikani chuo??..kwa hiyo field watu wanaenda kutafuta nn
Inamonga said: Mkuu umeelewa nilicho kiandika lakini..?! aliye kwambia experience inapatikana chuo ni nani? Click to expand... We ndo hujaelewa alichoandika...experience haipatikani chuo??..kwa hiyo field watu wanaenda kutafuta nn