Hi people , nafurahi kuona vijana wanavyojituma katika kurlimishana . Mgeni humu ila naamini sitakuja boteka kulingana na mitandao minginr ya kijamii ilivyo. Much respect, peace and love
Habari wandugu wapendwa.Baada ya takribani miaka mitatu ya kuingia JF kama mgeni leo nimeamua nami nijimwaemwae pamoja nanyi.Tafadhali nikaribisheni wanajamvi.
jamani hodihodi..
nawapenda wote, nawatakia amani tele, furaha na mafanikio.
Naipenda jamii forum, naamini nitajifunza mengi kutoka kwenu nanyi kutoka kwangu.