Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zuzu agoma kurudi Tanzania

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ng'wanankamba, Jan 9, 2012.

  1. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ZUZU ALIGOMA KURUDI TANZANIA BAADA YA LIKIZO YAKE MAREKANI KWA MJOMBA WAKE. MJOMBA WAKE AKAMUULIZA "MPWA KWANINI USIRUDI TANZANIA THEN UTAKUJA HUKU UKIMALIZA FORM 6?" ZUZU AKASEMA "UNCLE KWA MAJIBU HAYA KWENYE DALADALA kwa MWAKA 2011 UNGEKUWA WW UNGETAMANI KURUDI TANZANIA?".... Zuzu akachukua diary yake na kuanza kumusomea.

    TAREHE 16/02/2011
    ZUZU: "Nyimbo gani mnapiga?!? Wekeni nyimbo za yesu.."
    Konda: "Vunga wewe, Yesu bado hajatoa album..."
    ********************************
    TAREHE 05/4/2011
    ZUZU: "Kuna Kiti au unasema panda tu!?"
    Konda: "We taahira nini, hao wengine wamekalia ndoo?! "
    *******************************
    TAREHE 28/06/2011
    ZUZU: "Embu punguzeni sauti ya redio..."
    Konda: "Sheria za nchi tu ziko za kutosha, tusikilize na zako!?"
    *******************************
    TAREHE 4/07/2011
    ZUZU: "Bwana ondoa gari joto sana!!"
    Konda: "Uctuzingue wewe, shuka upande fridge...."
    ******************************
    TAREHE 10/9/2011
    Konda: "kaka, kuna siti pale nyuma,ingia...."
    ZUZU: "Siwezi kaa siti za nyuma..."
    Konda: "Kwenda zako wewe, sio muendaji!!! Kwani za nyuma ziko nje ya gari?!"
    ********************************
    TAREHE 16/10/2011
    ZUZU: "Konda unanibana bwana..."
    Konda: "Zinabanana ndizi haziongei, kama ulitaka kujiachia c ungekoni treni pekeyako!!!"
    *******************************
    TAREHE 16/11/2011
    ZUZU: "Kuna kiti?! Kama hamna sipandi..."
    Konda: "Mpuuzi kweli, wa wapi wewe... Kama ulikuwa unaogopa kukosa kiti c ungebeba chako!!?"
    ********************************
    ZUZU; "nihamishie hukuhuku nisome hakuna shida"
     
  2. O

    Obinna Senior Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo sio zuzuz tena
     
  3. sister

    sister JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 2,171
    Trophy Points: 280
    zuzu :kuna seat?
    konda:zipo lakini zimekaliwa.
     
  4. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Hii nayo ni marudio japo mtoaji ameitoa kwa jina la zuzu.

    Tena ilikuwa hapa mwezi uliopita tu na hakika ukifungua page ya pili baada ya hii ya kwanza itakuwepo. tujitahidi kusoma kwanza post zilizopo sio kurudiarudia tu jamani.

    ZuKU
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    makonda wana majibu machafu sana
     
Loading...