Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zomea Zomea Yaanza, Kikwete ana tabu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Aug 19, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wapi hii mkuu!!
    Mbona kama haiko real?
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Muuza sura hana shida atakuwa akicheka tu! Nasikia hata mawe ya Mbeya alikuwa anacheka cheka tu!
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    itaanzia igunga mwaka huu
     
  5. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naona equipment yangu ina utata maana sioni kitu
     
  6. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wakuu, mida hii hii nimekutana na mbatia na msafara wake eti anatoka kurudisha form - vibajaji na bodaboda kibao kutujazia foleni. hivi anategemea kweli anaweza kuwa rais wa nchi hii au anataka aingie kwenye vitabu vya kumbukumbu? - nafikiri wanasiasa wengi hawakusoma probabilty na permutation.
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwani Mbatia anagombea urais? Mimi nijuavyo ni kuwa anagombea ubunge jimbo la Kawe. Kuna mtu mwingine ndiye alilengeshwa kugombea urasi kupitia NCCR-Mageuzi.
     
  8. R

    Ramos JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani huyu jamaa anagombea uraisi?
     
  9. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    usiwaulize nyani wanafanya nini kwenye shamba la mahindi
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ooooooooohh....
     
  11. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zomea zomea!!!!!! sijakuelewa mkuu. hata hilo bango halionyeshi zomea zomea!!! au kuna facts nyingine kama ni hilo bango ndio limekusababisha useme zomea zomea unanipa maswali mengi sana!!!!!! acheni kampen chafu JF nimeona anasema silaha ana kimada so what???? jamani umakini unatakiwa katika kuleta hoja humu. Zomeazomea nilitarajia kuona kundi la watu wakionekana wanazomea au wana mabango yanayoomyesha uzomezi...au taarifa inayosema kuwa mkuu kapita mahali fulani kazomewa na ushahidi wa picha....acheni majungu ccm na chadema hamtashinda kwa kuhunisha kampeni.
    mix with yours
     
  12. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watetezi wa ufisadi nao kwa ngonjera hawajambo
     
  13. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    wewe ndio hazim..............kweli, unafikiri kuzomea hadi uone kundi la watu LOL! nadhani wewe ni great sinker siyo thinker kama unasubiri usikie sauti subiri.
     
  14. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwani hapo unaona watu wangapi? ungeyaandika hayo kama picha ingekuonesha mtu mmoja, hata hivyo huyo huyo anaweza akazomea pia hivyo neno zomea zomea litabaki kama lilivyo, hata unaposikia neno maandamano si lazima liwe kundi kubwa,
    hata mtu mmoja anaweza kuandamana na bango moja tu lenye ujumbe uliokusudiwa na yakaitwa maandamano tu.

    hapo huna jipya
     
  15. N

    Nyanzura Member

    #15
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakuu msilalamike sanaaa MOD wanafanya kazi yao ambayo ni ngumu, nawapongeza kwa hilo. Nadhani wanatoa na kudisha vitu kulingana na sababu.
    Haki ya mtu haizuiliwi(huwezi kuzuia), ila unaiweza ukaicheleweshwa tu. Hii haki ya wanajamii hapa janvini kupata/kutoa habari ya aina yoyote ile.
    Mbona hii ni mvua ya vuli tuuuu jamani mafisadi watachoka wenyewe na hila zao maana msimu ndo unaanza, kunakucha sasa. Tumempata mtu ambaye ni corruption free, watanzania wenzangu tushindwe wenyewe kukipatia rungu hiki kifaa, Go Dr. Slaaa!!!!!!!!
     
  16. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Mtume tumekwisha. Mpaka Mbatia anataka kuwa Raisi wetu?.
     
  17. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikiliza mwafrika kamwe sitaacha kuhoji hoja zisizokuwa mashiko na wala SITAOGOPA KUITWA JINA LOLOTE LILE....Maadamu ninaijua dhamira yangu..kwa sababu huwezi kukurupuka na jambo lisilo na kichwa wala mguu hebu angalia post yako na maelezo hayawiani.....argue kisomi ...onyesha uhusiano kati ya picha na post...usikimbilie kuita watu watetezi wa mafisadi..jibu hoja .
    mix with yours
     
  18. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    .........huo ndio u-great thinker kuitambua hiyo picha kuwa inazomea......nani- sense
    mix with yours
     
  19. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UKITAFAKARI DAKIKA 3 TU NA KUPUNGUZA JAZBA UTAONA HOJA
    mix with yours
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Naona akili za wengi zimechoka na kukata tamaa.
    hamjui hata kujenga hoja zaidi ya kulalama tu.

    Mimi ni mwanachama wa CCM ambaye naiombea ife ili nchi ibaki salama
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...