Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zomea zomea ccm yawageukia wanafunzi na walimu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kombah, Mar 26, 2012.

  1. k

    kombah Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hali tete imetawala Arumeru na kuzua kizaa zaa sehemu mbalimbali wakihusishwa wanafunzi wa shule za msingi, sekondari na walimu ,wamelaumiwa na viongozi wa ccm kwa tabia ya wanafunzi hao wanapoona gari la TOT la matangazo na magari mengine ya CCM wanayazomea kwa nguvu na kusababisha watu wengi kuiga mtindo huo kuenee Arumeru nzima na kusababisha wanaccm wengi kuvua mavazi ya ccm kwa kuofiwa kuzomewa.Habari za kuaminika kiongozi mmoja wa ccm alivua nguo yake jana kutokana na kuzomewa na watoto alikasirika hatimae kuvua gwanda lake.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,959
    Trophy Points: 280
    Angevua na sarawal hapo ndo mwisho wa ccm.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Heading yako haiko sawa, rekebisha!
    Zomea zomea haijawageukia Walimu na wanafunzi!..Bali Walimu na wanafunzi wameingia rasmi katika zoezi la kuwazomea ccm na gari lao kila wanapopita, hali ambayo imesababisha vigogo wa ccm kuchukia na kulaani matendo hayo@!
     
  4. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wameiga tabia za ndani ya bunge, KUZOMEA
     
  5. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nasikia huko arumeru mwalim akiingia klas anasalim wanafunz "PIPOZ" wanafunzI "PAWA" then anaendelea kukata nyanga
     
  6. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hii kitu nimeipenda, hiyo mbona kawaida, chama kama hakitakiwi lazima mambo kama hayo yatokee. Ndio wakome na kiherehere cha kuvaa mpaka bendera ya CCM. Unamkuta mtu mzima hana kitu maskini wa kufa, afya mbovu, watoto kashindwa kuwapeleka shule, lakini kavaa shati la CCM na kujipeleka mbelembele kwenye kampeni na bado anataka kuendelea kuwapa kura, mimi naona ni kama laana fulani ya kumfanya mtu afanye mambo bila kujua anachokifanya. Kusema ukweli wote wanaoipa kura CCM sasa hivi wanapata dhambi kwa Mungu ya kuchangia kuwaendeleza mafisadi.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du, tukifikia hapa jamaa wa white house ajiondokee mwenyewe bila kusubiri uchaguzi!
     
  8. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahaaa, sisiemu wana kazi ila tatizo ni wizi wa kura tu, sisiemu ni noma kwa wizi km walivyoiba EPA na kwingineko.
     
  9. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Kwa heading hiyo, nilitarajia kukuta umeandika sasa wanafunzi na walimu nao wanazomewa!
     
  10. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,498
    Likes Received: 4,696
    Trophy Points: 280
    Haaah, kumbe hili ni jipya, sisi hapa ofisini kwetu(public office) huwa ndiyo salama ya kuamsha wajumbe wanapopoza kwenye meeting,boss husema ''makamanda sasa naona mnalala...pipooooz....pawaaaaaaaa'' kisha kikao huendelea
     
  11. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hao ndiyo wanawatumia kuiba kura, itawezekana kweli safari hii? Na hao wanafunzi ndiyo wapiga kura wa kesho, kazi ipo!
     
  12. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    .Kwa hali ya sasa ilivyo nadhani anatamani 2015 iwe hata kesho ajiondokee tu!
     
  13. N

    N series Senior Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba u edit, kavua gamba dadala ya gwanda, manake magwanda yanafahamika yaliko,hawa niwa magamba tu atii
     
  14. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Haisaidii sana...wengi wetu humu JF (angalau tuliosoma enzi zile zidumu fikra za mwenyekiti...) tulifindishwa somo la siasa za CCM, tuliendeshwa puta 'chipukizi' bila hata kujua maana yake...lakini leo ndio wapinzani wakubwa wa CCM (japo sio lazima tuko vyama vya upinzani)!
     
  15. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Vi babu navyo sasa CHADEMA
     
  16. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mweeeeeeeeeeeeeeeeeee,kumbeeeee
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    hiki kitufe cha like sijui kimekwenda wapi ndugu....
     
  18. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa ni ving'ang'anizi wa madarakani, wajiandae kuzomewa Tanzania nzima. Huo muda utafika tu.
     
  19. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Lazima liozee mwilini hilo gamba
     
  20. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Tumeshawajua wezi wetu kwa nini tusiwazomee?
     
Loading...