Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zombe kulikoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by urasa, Jun 19, 2011.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi zombe ni bado mfanyakazi wa serikali?leo front page ya mwananchi ameonekana akimtoa kwenye nyumba inayogombewa ya familia ya kawawa mama anayesemekana ni mke mdogo wa mzee kawawa,huyu jamaa bado yupo kazini?
     
Loading...