Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe na Umasikini wa Watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwakalinga Y. R, Oct 12, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hivi ni kweli Mh. Zitto Kabwe anatembelea gari aina ya Hammer ?
    Kama ni kweli basi ni hatari sana kwenye Jamii hii ya Watanzania amabayo tunamtukana JK kwa kujali zaidi maslahi ya familia yake na maswaiba wake.
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    mwenye photo yenye kudhibitisha aiweke.
     
  3. Mzuzu

    Mzuzu JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...