Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe aula Simba SC!

Discussion in 'Sports' started by Yericko Nyerere, Oct 17, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Zitto kabwe ateuliwa kuwa mjumbe, kamati ya fedha Simba S.C

    Chanzo mimi mwenyewe!
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aah! sema msaada wa vyombo vya habari,mkuu
     
  3. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    congrats@zitto!
     
  4. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe ni Mnafiki kama Huyu jamaa lakini the day is cum.
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Hata kama nilikuwepo niseme vyombo vyabari?
     
  6. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naombeni dawa ya Snitch.
     
  7. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mangi vipi tena mbona unachuki sana na zitto sijajua hapo unafiki wake umeanzia wapi.
     
  8. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Message sent.
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Mimi,Zito au wanajf?
     
  10. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa...!!! What this ?
     
  11. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafahamu Zitto ni mshabiki mkubwa wa simba ya DSM.
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    hongera zake jamani
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaaaaaaaaaaaaa

    hiki ni kituko sijawahi kutegemea
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mods thread kama hizi ni za kipuuzi zifutwe.
     
  15. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani kuna CV ya watunza fedha tupe hapa Jamvini tukaishauri big club TZ ila najua hawajaharibu kabisa huwezi jua wanaweza anzia hapo kukwea juu.
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi navyoyajua mabo ya mpira,heshima yake itashuka sasa hivi!!
     
  17. facebook

    facebook Senior Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa ile dhana ya CDM ni Simba na CCM ni Yanga inazidi kukua
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    hajaula, bali kaongezewa majuku ambayo yatakuwa mazito. kazi ya jimbo, chama, kamati ya mashirika ya umma vinamtosha na tayari vimekuwa vingi. tunahitaji viongozi wawajibikaji, ukiwa na majuku mengi, kutatokea conflict of interest. Namshauri Zitto, aachie ngazi hiyo, abaki kuwa mwanasiasa
     
  19. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    JB wewe ni LTK najuuuta kukufahamu na namba yangu Idelete
     
  20. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwani kuna simba ya mwanza mkuu
     
Loading...