Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto atoa mwongozo wa kauli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jcb, Feb 14, 2011.

  1. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbunge wa Kigoma kaskazini Mh. Zito amemweleza Spika awasisitizie mawaziri wapungeze salamu na kuitana dada, mke wangu kaka yangu na pia waeleze maslahi binafsi kwenye mambo wanayo changia kama yapo........ Hebu tuone Spika ata fanyaje
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa watu hawako siriasi!!!
     
  3. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemsoma mwanzo mwisho na spika amekubaliana nae. Taratibu watashikishwa adabu ndani ya mjengo.
     
  4. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu kwa hilo nakubaliana na wewe maana Waziri Nyalando ameanza na salamu za valentine kwa mke wake na watoto badala yakujibu swali la msingi.
    Kwa Nchi yenye matatizo kama yetu nadhani tuna hitaji watu wakutekeleza majukumu yao kwa wakati na kwa uadilifu angalo tupige hatua mbele.
     
  5. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dakika 4 Salaam na shukrani na pongezi then dahika 1 kujibu hoja/swali. Halafu mtu anagongewa kengele anakaa. Inaboha sana hii.
    Kwa nchi kama Tanzania tunamambo mengi ya kuongelea na kutafuta mhafaka sio kupongezana na kusalimiana muda wote. Kwani hawana simu au magazeti na radio watume pongezi na salaam zao huko.
     
  6. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    How many times shall we say that CCM MPs are NOT SERIOUS???

    Watu wanaona kila kitu kinachofanywa na Wabunge wa CCM. Ni uzuzu na uzezeta mtupu. Hawako serious ka maana ya kuwa serious haswa. Ndiyo maana MAMBO YANAENDA NDIVO SIVYO. Mifano HAI NI MATATIZO YA UMEME NA MATOKEO MABAOVU YA KIDATO CHA IV 2010!

     
  7. m

    mzambia JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bunge la viwango na majungu ya spika makinda hakuna kasi zaidi ya kuharibu hoja za washindani kama chadema. Impeachment ya spika makinda inatakiwa jamani.
     
  8. m

    mzambia JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Spika makinda angalau angekuwa amesoma mambo yanayoonekana kny hiyo avatar yangu labda angekuwa anawasikiliza wabunge hoja zao na kuwapa nafasi siyo kukurupuka tu kwamba we kaa chini kama watoto wakati hawa waheshimiwa wametumwa na wananchi
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hongera Zitto kwa kuliona hilo, yaani usingesema tabia ingeshamiri na kuwa mazoea kabisa. Saizi watakuwa wanajiuliza kweli hawa jamaa wapo njiani kuikomboa nchi!
     
  10. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wamevamiwa na kutekwa akili na majini ya sheikh ambayo sisiemu wameridhia kwamba yamlinde jk, chama chake na serikali yake!!!!!!! Majini hufanya watu kuwa mazezeta na mazuzu ili kuwatawala yatakavyo!!!!!!!!! Wabunge wa sisiemu wewe waangalie kwenye hoja nyeti kwa uhai wa taifa hili-utashangaa wanatetea ufisadi mradi tu CDM wanapinga jambo hilo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! UUUUUUUUUUUUUwwwwwwwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Taifa hili ilnaongozwa na majini kama hamkuwa mnajua-wewe angalia nchi ambayo viongozi wake wa ngazi ya juu wanakiri hadharani kukubali kulindwa na majini badala ya Mungu; ndiyo maana laana juu ya taifa hili ni nzito sana kwa sababu ya makafara mengi sana ambayo viongozi wake wa juu wanatoa kila kukicha-makafara ni pamoja na damu za watanzania kwa maelfu yao kama vile MV Bukoba, treni Dodoma, hiyo ya jana kwa first lady accident!!!!!!!!!!!!!!!!!Laana ikangukia taifa ndiyo utaona haya tunayoona kwamba hata viongozi usiowadhani wanaheuka kuwa hivi muonavyo. Sasa hivi sisiemu imeamua kucheza rafu kila jambo lakini kwa lugha laini ya utawala wa sheria !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Kwa sababu wanaongozw na shetani baba wa uongo!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Mpuuzi sana huyu, anatuma salamu za valentine kwa gharama zetu wa Watanganyika. Kwanini asingeenda kununua kadi akatumia? Ama akenda redio Mawingu (Clouuuudsssss efu M)
     
  13. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Nyalandu si ndiye alisema watanzania wengi wanatumia Simu kwa mawasiliona ya mambo ya mapenzi? Sasa yeye anatumia nafasi ya kujibu swali bungeni kutuma salama za mapenzi kwa mke wake. Ana matatizo huyu
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi hata ile issue ya kutambulisha wageni ni ya Lazima???, au kutoa matangazo ?, kwani hawawezi kutoa matangazo kwenye Notice Board..., This total wastage of Tax Payers Money....
     
  15. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #15
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    siasa za tanzania bwana,jamaa wanafikilia kusalimiana tu baada ya kuanza kuongelea maswala ya msingi
    ila tutafika tu,kama misri wameweza kwanini sisi tushindwe?
     
  16. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Atii!... Wanatumiana salam za valentine bungeni!???... Upepo uliotekea Tunisia & Egypt utafika Tz soon than our expectations!
     
  17. m

    mzambia JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tuige bunge la somalia
     
  18. doup

    doup JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko wenzetu mambo yakoje? nahisi wanaingia na AK 47 mjengoni SPIKA akifanya utani wanamaliza kazi palepale
     
  19. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Unajua hawa watu wamekosa akili kabisa. Dawa yao ni kuwazomea na kuwatema mate tuwaonapo. Hii itafanya waonekane wamedharauliwa. Hana kitu wanachokisema. Kweli mimi nimechoshwa na mijitu hii.
     
  20. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mliwachagua wasanii wa kijani na njano mnategemea nini? Mipasho tu mtaambulia.
     
Loading...