Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zinahitajika nafasi za kazi ya hotel

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by stephot, Apr 27, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,012
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Mwenye kujua/kufahamu popote iwe hapa Dar es salaam mahali ambapo kuna kazi za Hotel kwa nafasi za Front office,Marketing,Hotel Supervisor,Hotel Manager na House keeping supervisor,nina watu wanaohitaji hizo kazi wenye ujuzi usiopungua miaka 10,unaweza kuni pm au kuwasiliana na mimi kwa namba 0655-880429.
     
Loading...