Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

zile Takwimu za HIV/AIDS zilikuwa zinapikwa ???

Discussion in 'JF Doctor' started by paty, Mar 31, 2012.

  1. paty

    paty JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    salaam wana jamvi,
    hebu tujikumbushe takribani miaka mitano ivi nyuma, kulikuwa na kampeni kubwa naza nguvu sana za kupinga maambuziki mapya ya VVU,
    katika kampeni izo ilikuwa ikitangazwa katika kila watanzania 10 basi wawili mpaka wanne ni waathirika.
    ilikuwa inatisha kweli kweli,
    ila siku za karibuni , hatusikii tena takwimu za namna hii,
    swali : jana takwimu hizi zilikuwa zinapikwa ??
    je maambukizi kweli yanashuka ???
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kuna msemo unasema ''tafuta takwimu kwanza halafu zitumie kupotosha''

    sasa wewe mwenzangu naona umekurupuka tu,huna data halafu unataka kudanganya watu.

    KAJIPANGE!!
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mkuu umecomment itu ambacho hujakielewa..
    sidhani kama kuna upotoshaji wakati hiyo sio taarifa bali ni maswali yanyotaka majibu, sasa uposhaji kivipi ??
     
  4. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,690
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    sidhani kama takwimu ni watu wawili hadi wanne kati ya kumi ambayo ni 20% hadi 40%! tanzania maambukizi ni 6%
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Takwimu zilikua Sahihi..... Na bado zinatajwa, ila tuko bize sana na upuuzi aw siasa
     
  6. dattani

    dattani Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    This is the Trend as specified in CIA Fact Book 2012
     

    Attached Files:

  7. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Takwimu lazima zipikwe kwakuwa ugonjwa wenyewe ulipikwa na wanaotaka kuuza madawa na kuua watu kwa makusudi.
    The Great "HIV" Hoax tukatae upuuzi huu kwa nguvu zote. Main | maajabu ya maji
     
Loading...