Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziara yangu ndani ya MSITU WA PANDE ilivyokuwa leo!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Baba V, Jul 15, 2012.

  1. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wadau ndo nimerudi toka MSITU wa pande jioni hii,nimechoka mbaya,BAISKELI yangu imepata pancha sita, Preta kanitosa kisa baiskeli badala ya V6, sijui alitegemea ningepata wapi na mimi sio Fisadi, namshukuru Cacico kwa kuja kunipa kampani ingawa nae sijui kayeyukia wapi, Charminglady usi cancel ile flight ya south, japo nimerudi na meno na kucha zangu ila nimechomwa na MIIBA international nahtaji matibabu maalum nje ya nchi,Bishanga achana na safari ya kwenda mochwari ila hizo pesa ambazo ungelipa mochwari nirushie kwa tiGO pesa,Pinokyo Jujumani ,Im back,Msangi hajatokea eti alienda tafuta ile radio call Muhimbili,Kama kawa nimekutana na Juma Mgaza kanisaidia kukokota baiskeli.Zaidi ule msitu ni mzuri nimeamua ntakuwa naenda every weekend!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Preta we mweleze mambo ya Sun Cirro na Mlimani City. Kwa A-Town utamkuta maeneo yaliyosoma kama 'Arusha-Raha' au Jogoo House. Ukimwambia mambo ya Msitu wa Pande na sijui Baiskeli ya Phonex hamtaelewana.
     
  3. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Kisiwa cha mauti hicho linatakiwa lipewe jina kubwa kwan serikal ndo inaficha maovu yake kule..Tufunge tumwombee Ulimboka ukweli utajulikana.
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yaani nimekutafutaje pande zile??? nimeona nyayo za kova na msangi, nimeona pia meno mawili kwenye mbuyu pale tulipoachania, nadhani ni ya dr! khaaaaaaaaaaaaa! kuna mafuvu mengi kule lol, chama cha mabwepande kiboko.
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni kweli mkuu,naona mtoto Preta hataki shida kabisa,yaani kusikia usafiri ni phoenix mayai KAPOTEAJE?
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna muda nilienda nyumbani kwa akina Muarubaini,kumbe ni jirani tu na msitu,kanambia huwa wanaskia mayowe na milio ya risasi sometime!
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nimeona tuufanye msitu wa utalii ili madhaifu waache kwenda kufanya mambo yao kule!
     
Loading...