Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziara ya Katibu Umoja wa Mataifa - Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzenji73, Mar 21, 2009.

  1. M

    Mzenji73 JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tembelea website hiyo ujionee ziara na historia ya Zanzibar United Nations

    United Nations Photo

    enjoy!
     
  2. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kaka Mwiba uwanja wako!
     
  3. d

    dos.2020 Member

    #3
    Mar 23, 2009
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Zanzibar ingekuwa mbali
     
  4. _SiDe_

    _SiDe_ Member

    #4
    Mar 23, 2009
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Watawala wa Zanzibar waliungana na Tanganyika then wakadhani wamepata! kumbe wamepatikana.
    Watalia na kusaga meno maisha wakijutia nafasi waliyoitupa. (majuto mjukuu)
    Nakulilia Zanzibar.
    Thanx kwa link mkuu
     
  5. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    1. Kama sii Muungano hakuna ushahidi Visiwani wangekuwapo mbali zaidi kimaendeleo..huenda wangeuana wenyewe kwa wenyewe! Angalia ya Comoro kwa sasa..je wana afadhali leo hii??

    2. Hoja kubwa inatolewa ni Visiwani kutopata msaada toka nje kama IOC n.k je ni wapi uliambiwa misaada ndo chanzo cha maendeleo?

    Watu wachape tu kazi ktk Muungano..hakuna mtu aliyemzuia Mzanzibar kufanikiwa kama anachapa kazi..yuko huru kama eneo ni dogo kwenda hata Mtwara kwa uhuru tu!
     
  6. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mzalendohalisi, kunakofukuta ama kunakotoa moshi ujue kuna moto. Na huwezi kufagia uchafu ukausukuma chini ya zulia, kuna siku utakuumbua tu. Suala ni kuwa malalamiko haya toka kwa wananchi ni lazima yafanyiwe kazi, muungano ni wa Wananchi na si Viongozi. Haya malalamiko yako toka zamani. Ni sawa na sasa hivi tunakoelekea kuwa na shirikisho la Afrika Mashariki, wananchi wako makini kuliongelea hilo, haiwezekani viongozi watuamulie sisi wananchi. Hivyo masuala ya Muungano wetu yana haki kusikilizwa siku hadi siku, na ifikie wakati wananchi tuulizwe tunautaka Muungano, na kama tunautaka uwe wa vipi?.
     
  7. G

    Gozigumu JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 254
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani wanaouwana ni wa visiwani tu mbona Rwanda, Burundi, Congo na kwengineko wanauwana? Au nmbona hao wazenji wanauliwa hawauwani wenyewe kwa wenyewe hivi sasa?
     
  8. G

    Gozigumu JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 254
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndio imani yako kuwa Wazenj wanauwana wenyewe kwa wenyewe? Wazanzibari hawajapata kuuwana huko nyuma na hata haya matokeo ya karibuni hali ndio hiyo hiyo. Soma Historia na fika visiwani ujue ukweli.
     
Loading...