Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ze comed vs Futuhi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Che-lee, Jun 12, 2011.

  1. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa sehemu ya wapenzi wa kundi maarufu la vichekesho la ze comedy kipindi likitumia runinga za bwana Mengi, moja ya sababu za kulipenda kundi hili nikuwaigiza viongozi wa serikali kwa mazuri yao na mabaya! Lakini baada ya kundi hili kudai limepata marisho mapya ya kijani kibichi lilitua mikononi mwa tbc ccm, kile kinachotendwa na kundi hilo kimekuwa na walakini kwenyenye macho na akili yangu. Futuhi ni kundi lingine linalorusha vichekesho vyake kupitia Star tv lenye kuuvuta mtima wangu, binafsi kundi hili sioni kama limefungamanishwa na matakwa ya mtu/kundi fulani. Tatizo lake ni mazingira ya utengenezeaji wa kazi zake, mf dhana ya kichekesho utaona inatofautiana na sehemu waliyotengenezea. Hawa wangeweza kutengeneze maene kama dar vile tungewasahau kabisa akina masanja na joti!

    Mtazamo wangu Futuhi wapo juu!!!
    Jf mtazamo wenu plz!!!
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
  3. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    comedy ya akina Masanja iko juu no matter nani anawamiliki
     
  5. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Walio juu zaidi ya wote ni akina Mtanga wa EATV kwa sababu hao wa Futuhi unaosema wanamilikiwa na mwanamagamba Antony Dialo aliyeangushwa uchaguzi ulpita
     
  6. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Akina masanja wako juu sana, mimi huwa siangalii kingine kama akina jito, mjuni etc wapo hewani. Acha wivu wakijinga na acha uvivu wakufikiria.
     
  7. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ulikuwa mtazamo wangu ndio maana nikawaulizeni nyie, hukuwa na haja ya kunitusi ndugu yangu!!
     
Loading...