Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar wachukua hatua kudhibiti posho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SILENT ACtOR, Jul 1, 2011.

  1. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika hali inayoonesha kuwa serikali ya Zanzibar angalau inaweza kusoma alama za nyakati, kuanzia bajeti ya mwaka huu, shughuli zote za wizara, taasisi na idara za serikali zinazohusiana na posho lazima zipate kibali maalum cha serikali. Hayo yanatokea Zanzibar wakati Bara wabunge wa CCM wameendelea kusimama kidete kupinga hoja yoyote inayohusiana na kufutwa au kupunuzwa posho mbalimbali zisizo na tija.
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hongereni Wazanzibari, liacheni sikio la kufa la Magamba, ambalo halisikii dawa!
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ingalao
     
  4. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    cdm policies by remote control
     
  5. T

    Technology JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mimi Ndhani muungano ukivunjika zanzibar watapiga hatua kubwa, ni wasikivu na wana msimamo. huku bara!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani Muungano unawazuia Wazanzibari kupanga bajeti ya maendeleo na kuitekeleza? Tumia ubongo kufikiria na si makamasi!
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huo ni 'usanii' mtupu. Wanachatakiwa kusema ni ama posho zitakoma au zitaendelea - YES or NO. basi. hii ya kibali maalum is just a technical way of saying posho zitakuwepo!
     
Loading...