Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar: The TRUTH has been revealed at LAST!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mdau, Aug 1, 2010.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Technically speaking, at last tumeujua ukweli wa mambo wa siasa za ZANZIBAR....kumbe CUF huwa wanashinda kwa zaidi ya asilimia 60 katika chaguzi za Zanzibar..kura ya maoni ime-reveal hii kitu...CCM wamelazimisha kura hii coz this year wangeiba tena kura,pangechimbika mwaka huu, Wazanzibar hawakuwa tayari tena kuibiwa...wahenga walinena, daima mwanga haufunikiki, BRAVO Zanzibaris!!
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Tunajua CUF washawahi kushinda at least mara moja Zanzibar, top wa Intelligence wa CCM wenyewe wanakubali. Na nilishasema CCM wamekubali mseto kwa sababu wanajua hawawezi kuendeleza kuiba kila uchaguzi.

    Lakini hii habari ya kwamba wanashinda kwa zaidi ya asilimia 60 unaitoa wapi ? Ningependa kujua source maana hii ni statistic.
     
  3. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    mkuu,nime-base kwenye matokeo ya kura hii ya maoni, kwa kuzingatia pia maeneo yaliyopiga ndiyo na hapana..
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Watu wa CCM pia wamepiga kampeni na kura kukubali kura hii ya maoni, kwa hiyo kulinganisha mafanikio ya kura hii ya maoni na mafanikio ya wapiga kura wa CUF si sawa.
     
  5. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    ni kweli mkuu,lakini ni makisio yangu tu kama mfuatiliaji wa siasa za nchi hii,after all naamini kabisa kuna watu wa CCM wameipigia kura CUF mara nyingi sana, nad vice versa...however,naappreciate mchango wako pia ndugu.
     
  6. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kirangha hutaki ukweli?
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Siyo Zanzibar peke yake. Hata mainland Mrema alishinda 60% 1995.
     
  8. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mbona hii ipo wazi kuwa uchaguzi ukiwa huru na haki CCM hawashindi zaidi ya viti 10 Zanzibar....na bado naamini kuwa Maalim Seif Shariff Hamad hajawahi kushindwa uchaguzi huru na haki Zanzibar.
     
  9. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    This is open secret, na nadhani itanedelea hivyo hivyo kuwa CUF wanashinda, wanachapwa mikwaju na CCM wanaongoza. Sidhani kama itakuwa tofauti sana this time around, pamoja na kelele zao zote let us wait and see.
     
  10. F

    Falconer JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 598
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    asante kwa uwelewevu wa mambo. Hiyo ni kweli kabisa sasa tugange yajayo.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tatizo hapa si nani anashinda uchaguzi, chaguzi hizi hazina mafungamano na socio-economic advancement, and so is politics. Watu watakapoondoa mawazo kwenye hii level ya chini ya ufikiri ndio watakapoona mwanga wa maendeleo. Leo hii Znz inafahamika ulimwenguni kote kuwa ni sehemu nzuri ya utalii, lakini faida yake inamfikia vp mwananchi wa kawaida? Let me guess, they are content of their FILTHY POLITIKING AFFILIATION.
     
  12. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ningependa kujuzwa..mfumo wa serikali utakuaje au kuna marekebisho ya katiba?
     
Loading...