Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zain waanzisha xtreme sms

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mkimbizi, Sep 9, 2008.

  1. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2008
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Taarifa zimefika punde, ZAIN wameanzisha xtreme SMS kama tiGO! Hii inaonyesha kabisa kupevuka kwa huduma za mawasiliano Tanzania. Hii mitandao nayo ni ya kujadiliwa maana..... kuna mambo kama ya kifisadi. Ni tangazo tu
     
  2. C

    Chuma JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kiasi gani wao? pia waanzishe extreme ya kupiga tutajua nao ni wanaume wa shoka!!!
     
  3. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ....Kweli kabisa!!!!!!!!!!!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Chuma !! Watz tunapenda sms kuliko kupiga kwa sababu ya issues zetu zileeeeeee, kumbuka hata mzee wa kaya Muungwana JK kwa sms ni kiboko, I doubt kama mtandao wao utahimili capacity load. Kuna watu wamezoea keypad za simu hata huwa hawaziangalii na vidole vimepinda wakati wa kusms...Big up Zain
     
  5. Lasthope

    Lasthope Senior Member

    #5
    Sep 10, 2008
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 149
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mambo ya Kelvin Twisa hayo, huyu jamaa ndo marketig manager wao kwa sasa. Jamaa alianzia Voda, Tigo wakapanda dau wakambeba, kafanya mambo kweli Tigo nyie wenyewe mmeshudia, naona Zain wakashtuka jinsi walivyodorora pamoja na kuwa na coverage kubwa wameamua kupanda dau la voda na kumbeba. jamaa anatisha kwa marketing kwenye area hiyo.
     
  6. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135


    Kama kweli zain wameiga it means that tiGO ni noma,wako juu saaana
    express ur self
     
  7. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibaya tu ni kwamba hawawezi fikia level za tiGO. Jana nimeingia Jiachie na Extreme SMS... Kuanzia saa tatu mpaka saba asubuhi nilikuwa nimemaliza SMS 100 za Zain ikawa inaendelea nikata pesa kama kawaida sasa sijui siku nzima wanayoongelea katika matangazo yao ni ipi...

    Ila upande wa tiGO... aaah kama kawaaaaaaaaaaaaaa!
     
  8. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2008
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Acha kuongea pumba, kama huna data kaa kimya!..

    Huyu jamaa hajawahi kufanya kazi Vodacom.

    Ngoja nikupe historia fupi.

    Jamaa alifanya kazi FCB ambayo ilikuwa advertising agency wa Vodacom, baadaye FCB ilinunulia na LOweScanad East africa (wahindi hawa jamaa) wakampiga chini kimtindo akaenda TiGO, kule kapiga kazi badaye akaiba wakamtimua, na sasa hivi siyo marketing manager wa ZEIN, marketing manager wa ZEIN ni Costantin Magavilla yeye yuko chini ya Costa.
     
  9. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu Mambo Jambo,

    Nilikuwa naanza kutype kumjibu mkulu wa juu nikakutana na majibu yako mazuri! jamaa amekosa data za kujitosheleza lakini hajaandika pumba kwahilo umekosea!

    Thanks kwa kutuhabarisha anyway!
     
  10. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Ushirombo,

    Umekuwa na observation nzuri kuwa wa-TZ tunapenda sana ku-sms badala ya kuongea, mimi kwa mtizamo wangu nafikiri hili limetokea kutokana na gharama za kuongea kuwa juu kidogo, sijui mawazo ya wengine ni yapi, ila ukiangalia nchi zingine wanakuwa na huduma za kuongea kwa free kabisa hasa weekend na jioni kila siku, kisha unapoongea na mtu wa mtandao mmoja na wewe huchajiwi kitu ila ukiongea na walio nje ya mtandao unachajiwa na kuna kampuni zingine zinakupa dakika kama tuseme dakika 1000 kwa mwezi, hizi zinakuwa ni kwa ajili ya mitandao ya kampuni zingine ukiongea nao badala ya kukuchaji dakika hizo 1000 zinapungua. zikiisha sasa unaanza kuchajiwa tricky inakuwa kuongea nao aidha jioni au weekend au unaweza ongea nao mda wowote ila una-keep tub on your minutes kujua unazitumia vipi. so kwa kifupi mie nafikiri tuna sms sana kwa sababu ya gharama za kuongea ziko juu kidogo.
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mi nashauri mbeep tu washikaji wangu. hapo utakuwa umeepuka gharama kubwa za mitandao ya Kitanzania. Si hivyo ni vigumu kumiliki simu ya kiganjani wajameni.
    Habari ndio hiyo
     
  12. Lasthope

    Lasthope Senior Member

    #12
    Sep 11, 2008
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 149
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We mambo jambo, unawewza kuwa unajua vitu au una data kama unavyodai lakini civilization bado huna, so huna tofauti na mnyama yeyote. Kuna haja gani ya wewe kunitukana niache pumba??? umeshindwa kunirekebisha kistaarabu hadi utoe lugha za kishenzi kama ulivyo we mwenyewe. Mtu mzima hadi ujiheshimu hakuna aliyekuforce kujibu hadi utukane, unatakiwa tu ujue njia mojawapo ya kupata information ni kutoa wrong information ili upewe right one. Sasa kwani wewe unajua kila kitu? you are just another type of a ..................shiit
     
  13. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2008
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135


    Hii inaonesha udhaifu wako ni wa juu kiasi gani..

    Get a grip
     
  14. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2008
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Namshangaa "mchukia fisadi" akishikia bango kuwa ili kuepuka gharama ni ku-beep tu. Hivi kila mmoja aki-mbeep mwenzake nini kitaendelea? Nadhani la maana hapa napenda kumpa hi, Mzee Sabodo aliefanya analysis kwenye magazeti kuwa tunaibiwa na haya makampuni ya simu ya Tanzania. Nadhani wameanza kujitokeza na kuleta products nyingi kwenye soko tena kwa kushindana kuficha ufisadi wao. Wanatuibiaaaaa...sisi Watanzania tulio wengi. Mbona hayo makampuni hayaingii kwenye soko la hisa ili tununue shares? Wanahamisha faida na kwenda ku-invest nchi zingine. Serikali iwabane ...
     
  15. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Jamiiforum, nakupenda kwa moyo wotee................x2 :)
     
  16. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ukijiachia si utakaa uchi au hii imekaaje?
     
  17. W

    Wakwetu Senior Member

    #17
    Sep 14, 2008
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana kwa kuanzia na hilo. Huenda nao wanaelekea waliko tigo ila wameona waanzie tofauti kwa sms. tigo ni kidume hasa mtu wangu, longa longo, extreme, bado wkend watu wanajirusha na wamekaa muda mrefu sana. kwa ujumla hizi kampuni za simu zinapata faida sana tena saaa hivyo hata voda wakifana kama tigo still watapata faida kubwa tuuuuuu, ila ndo wanatunyonya. wao kila kitu gharama, sms tsh59
     
  18. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2008
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    baada ya wiki 'zain jiachie' ya buma it's all chaos sms haziendi.
     
  19. BadoNipo

    BadoNipo Senior Member

    #19
    Sep 23, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ama kweli biashara ni ushindani.

    Jirushe! Ruka hewani siku nzima na Zain


    Toka - Michuzi blog

    KAMPUNI ya simu za mkononi ya Zain yenye mtandao ulioenea katika nchi 22 barani Afrika na Mashariki ya Kati, imezindua promosheni mpya ya Jirushe, itakayowawezesha wateja kutumia pesa kidogo kila siku kwa kupiga simu za mtandao wa Zain kwenda Zain.
    Mkurugenzi wa Masoko wa Zain Tanzania, Margareth Kositany, amesema leo Dar kwamba wanachotakiwa kufanya wateja wa Zain ni kuandika neno JIRUSHE kila siku na kutuma kwenda namba 15354 ili kupata huduma hiyo na kuendelea kupiga simu na kuongea bure kuanzia saa 11:00 alfajiri hadi saa 12:00 jioni, siku za wiki.

    “Zain leo inafurahia kuzindua ofa mpya ya kupiga simu bure inayojulikana kama JIRUSHE ili kuwawezesha wateja wetu kutumia pesa kidogo na kuendelea kupiga simu bure, na kuweza kuwasiliana kwa urahisi na ndugu, jamaa, marafiki, washirika wao kibiashara, familia na wawapendao,” alisema Mama Kositany.

    “Ofa hii ni kwa simu za Zain kwenda Zain pekee na ni kwa wateja wa malipo ya awali. Hakuna mtandao mwingine utakaokuwezesha kuwasiliana kwa urahisi na watu wengi zaidi kuliko Zain,” alisema.

    “Hakuna mtandao mwingine unaomwezesha mteja kupata faida zaidi kila siku zaidi ya Zain, na wateja wetu wataendelea kufaidika kupitia promosheni zetu za JIRUSHE na Mambo Wikendi,” aliongeza.

    Kupitia promosheni ya Mambo Wikendi, wateja wa Zain wamekuwa wakipiga simu kwa bei ya Tsh 1 kwa sekunde kuanzia Jumatatu hadi Ijumaa kuanzia saa 3 usiku hadi saa 12 asubuhi na saa 24 wikiendi nzima.

    Akizungumza na waandishi wa habari Dar es Salaam, Meneja Masoko huyo wa Zain, alisema Zain imedhamiria kuboresha maisha ya wateja wake, na hii pia ni namna nyingine ya kuwashukuru wateja wetu kwa kuendelea kuwa nasi.

    “Kupitia JIRUSHE na Mambo Wikendi, wateja wetu watanufaika na viwango vyetu ambavyo vitawawezesha kuongea kwa kiasi kidogo cha pesa, nah ii itawafanya wajione wako katika Ulimwengu Maridhawa,” alisema Mama Kositany.

    Zain Tanzania ambao ndio mtandao wa simu unaotoa huduma bora zaidi nchini, hivi sasa ina wateja zaidi ya milioni 3 na inatarajia kuwa na wateja zaidi ya milioni 4 kufikia mwishoni mwa mwaka huu.
     
  20. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hongereni sana Zain, mlikuwa mmebaki nyuma sana, sasa mnaongoza na wengine wanafuatia kwa kuchechemea.
     
Loading...