Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zahanati ya Kijiji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bushbaby, Jun 9, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    MIAKA 50 YA UHURU: Watoto na wazazi wa Kijiji cha Oliipil, Loliondo mkoani Arusha wakisubiri wauguzi na madaktari kutoka Hospitali ya Wasso kwa ajili ya kliniki. Jengo linaloonekana ndiyo zahanati na kliniki ya kijiji hicho. Picha kwa hisani ya Mjengwa Blog..


    Hivi tutafika...... wabunge wetu ndi hao wanataka Mil 12 kwa mwezi... serikali inatembelea Landcruiser V8,VX na baadi ya mawaziri wake kulala mahotelini..... Mpaka lini...
     
  2. C

    Connie New Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    viongozi wengi ni self centred, they care fur nothing but themselves. it will take more than what we have nw to bring changes and fair opportunities to all Tanzanians..
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    so sad,.......
     
Loading...