Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zahanati kila kata

Discussion in 'Jamii Photos' started by BabaK, Jul 30, 2010.

  1. BabaK

    BabaK Member

    #1
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    securedownload.jpg
    Tuwe na huruma na Watanzania hasa tunapotaka kuchukua ridhaa kwao, kuwaongoza na nakuhakikisha huduma za msingi zinapatikana kwa ubora unaoridhisha
     
  2. L

    Luveshi Senior Member

    #2
    Jul 31, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    inasikitsha sana hii serikali yetu iko wapi?
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Achana nao hao...wabishi kinoma...muulize chama gani kizuri atakuambia CCM! Mimi nikienda village kwangu huwa nakereka kwa ubishi wa watu....hajui kuwa CCM inawadidimiza...ati wanakuambia chama kingine kitaleta balaa, bora hii hali....nikijaribu kuwaelimisha, naishi kuambiwa tai mkaidi, CCM imenisomesha halafu naleta jeuri!
     
Loading...