Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yupo wapi Prof. Mwesiga Baregu?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kivumah, Jun 27, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...wanajamvi muda mrefu sijamsikia Prof. Mwesiga Baregu hasa katika masuala ya Chama CDM, amepotelea wapi Mpiganaji huyu?
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nenda St augustine university utampata ni chief supervisor wa phd candidates. pia tembelea ofisi za chadema pale ni mwenyekiti wa baraza la wazee wa chadema.
     
Loading...