Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yupo wapi Hawa Ng'umbi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MTENGETI, Mar 6, 2012.

  1. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Wanabodi kuuliza si Ujinga.

    Yupo wapi yule mwanamama aliyesababisha tukakesha siku nne pale Ubungo 2010. Ninataka kujua kuwa yeye hakuitikia wito wa Makamba wa kufungua kesi? je yeye hajapewa Ubalozi mahali. Manake wenzake karibu wote walioashindwa na CDM wanakula mabata sehemu mbali mbali hapa duniani. yeye kulikoni!

    Mwenye taarifa zake anijuze kwani nina mpango wa kumtafuta nimuelimishe kuwa CCM wana mapenzi kama ya Mnzinzi na kondom, akimaliza haja zake anakutupa tena bila hata kukutizama! nisaidieni alipo tumrudishe kundini labda alikuwa na material kidogo.
     
  2. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwenye red: hiyo ni kali ya aina yake
    inapatikana kwenye aya ya kitabu gani.
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    non sense thread.
     
  4. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,557
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    nimemuoa, ni mkewangu naishi nae uku bush kwetu.
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wewe unamuulizia huyu mimi namuulizia Fatuma Kimaro wa Igunga. bado ni mkuu wa wilaya?
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Babu yao Makamba alishawatengenezea makao yeye pamoja na katibu wa mkoa wa ccm Kilumbe!!
     
  7. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2015
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,394
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Tafuta tangazo la ikulu la leo.
     
  8. ngumbuke

    ngumbuke Senior Member

    #8
    Oct 4, 2015
    Joined: Aug 8, 2013
    Messages: 140
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kapewa ukuu as wilaya ..yeye na Mshama aliyekataliwa kwenye kura za maoni za ubunge..
     
  9. G

    Gullam JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2015
    Joined: Dec 1, 2013
    Messages: 960
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    Kapewa ukuu wa wilaya leo
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2015
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Duh¡ thread ya kitambo..
     
  11. M

    MWANAWILE JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2015
    Joined: Oct 4, 2014
    Messages: 228
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kapewa shavu dakika za mwisho.
     
Loading...