Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yupi anafaa kati ya hawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chloe.obrain, Aug 5, 2010.

  1. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningependa kujua kuhusu hawa vijana wawili wa kiume ambao age zao zinarange kwenye 30-35yrs old, mmoja bado yupo home anaishi chini ya uangalizi wa wazazi, mwingine anajitemea anaishi peke yake, wote wanafanya kazi yenye kipato kizuri tu, na tabia zao hazitofautiani sana namaanisha ni wacha Mungu, hawatumii kilevi,wacheshi,wanajali .......n.k.
    yupi kati ya hao anaweza kulea familia yake fresh atakapoamua kuoa? msaada plz!!!!!
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mama inategemea kwa kuwatizama matendo yao unaweza kugundua
     
  3. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Sidhani kama kuna uhusiano wa moja kwa moja kwa mtu anayeishi na wazazi na uwezo wa kuhandle familia.

    Hiyo ni akili ya mtu binafsi.
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Mwanaume mwenye 30+ na bado anakaa kwa wazazi, kwangu ni -ve kabisa! Thats me.
     
  5. M

    Maega Senior Member

    #5
    Aug 7, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapo huwapendi wote,kama kuna unayempenda kati yao usingejiuliza wala kuwalinganisha.
     
  6. KAPERO

    KAPERO Member

    #6
    Aug 7, 2010
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaye weza kulea vema familia.!!!!!!
    uzoefu nilio nao ni kwamba familia inalelewa vema na wahusika, hasa wale waliojitolea kwa uwezo wao. tena wanaozingatia wajibu wao wa malezi bora.
    Muhimu ucha Mungu ni sifa mojawapo. japo wengine huigiza kuwa wao ni wa mungu kumbe wana yao moyoni. kubwa zaid ni uwajibikaji kwa familia.
    wengi tunapenda kusimamia familia ila hatuwajibiki vema.

    JE! WEWE UNAFIKIRI NI YUPI ANAONEKANA KUJALI. KUTHAMINI NA KUWAJIBIKA ZAIDI?
    kama vile ambavyo wengi hawapendi adhabu, ndivyo hivyo ambavyo hatupendi kuwajibika!!!1
     
  7. m

    manyusi JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2010
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    are you serious?wewe bado hujaamua kuwa na familia haya mambo ya kuangalia kati yao yupi anafaa yanaonyesha kabisa bado hujawa na uamuzi sahihi angalia unaweza amua kuolewa na mmoja wao na baada ya kuingia kwenye ndoa ukaanzisha mahusiano na huyo mwingine baada ya kugundua uliye naye si sahihi na hiyo ni hatari sana.Angalia unayempenda na huwezi ukawapenda wote hiyo itakuwa si upendo bali tamaa yaani unawatamani.anayeishi na wazazi bado hajakua huyo hajajua wajibu wa mwanaume na huenda ni muoga wa maisha,na si ajabu akikuoa ukakaa hapohapo kwa wakwe hiyo ni hatari pia kwa ndoa maana utakosana na ndugu zake mapema sana maana wewe si malaika kwamba kila utakachofanya watakipenda.
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Sasa we si useme unataka ushauri umkubalie yupi? Unazunguuka. Nadhani unawafaham vizuri na unashindwa kuandamana na yupi. Angalia wote wasikupuruchuke
     
  9. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAo wasiokunywa ndio balaa, ulevi wao wahaujua wenyewe.........................................................................!!!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    Ngoja nimlete pweza wa KIJERUMANI atabiri
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    tukiiangalia hii topiki kwa jicho la tatu ni kwamba huyu dada ana midume miwili na yote inafanyana nae sasa anataka achagua mmoja pole zake kwa kusuguliwa na wengi at a time
     
  12. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :playball: may be, may be not ngoja nimuulize kama huwa inafanyana naye teh teh!!!!
     
Loading...