Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi Wiliam J. Malecela?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Godwine, Aug 13, 2011.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ukimya wa W.J Malecela unatutisha tulizoea kubishana nae humu na kubadilishana mawazo au CCM wamempiga BAN ?
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    yuko NYC, USA
     
  3. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Ni kweli jamaa hajaonekana muda mrefu humu.Ni tangu ile thread yake kuhusu maamuzi ya CC ya CCM kuhusu Chenge na kuonekana sio kweli hasa baada ya tamko lenyewe officially kutokuwa na hiyo habari.Labda alipigwa ban au bado anapima kisha achukue uamuzi mgumu!
     
  4. G

    Godwine JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ha ha ha

    mimi nilimwambia ya kuwa CCM hawataki mtu anayesema bila kuambia na mwenyekiti wao. nasikia kachimbwa mkwara mkubwa kuwa kadi yake imefutwa sasa nadhani muda wote ni kuomba huruma ya mwenyekiti amwachie
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    tunamtakia kila la kheri katika kujiweka kitanzi
     
  6. G

    Godwine JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    sijakuelewa weka wazi mr NAPE
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni mtoto wa mzee Malecela, dhihiri yupo kwenye pilikapilika za kumpokea Kikwete kisha aridhi mikoba ya Januari Makamba kuandaa hotuba za Kikwete, ndo maandalizi ya watoto wa vizito kuchukua hatamu za uongozi wa CCM bana.
     
  8. G

    Godwine JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135


    unadhani baada ya kuwashambulia CCM wanaweza kumchagua kuwa msaidizi wakati wanamtuhumu kwa kudhoofisha chama chao
     
  9. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Schedule ya box inamuelemea
     
  10. k

    king11 JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yuko jimboni mtera anataka kuchukua nafasi ya lusinde kwani wananchi wa kule wanamuona lusinde ni muigizaji tu
     
  11. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbe kila thread hapa lazima ichagiwe.
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Alipokuwa analeta thread hapa alikuwa anatafuta popularity ili serikali na chama wamwone na kishe nong'onezewa sasa anajiandaa kukabidhiwa wilaya labda ili apate uzoefu kwanza. Na kabla ya yote yuko kwenye pilikapilika za mkuu wa nchi akija usa afungue tawi la CCM NY City, aka pale Mount Vernon.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Amenunuwa gari mpya aina ya NISSAN kwahiyo yeye ni misele tu kwenye mitaa ya New York, na hana mpango na JF kwa sasa, subirini hamu yake na gari mpya ikiisha mtamuona tena hapa.
     
  14. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ​Kweli, si bure. Nadhani chama chake wamemchakachua kwa kumpiga ban.
     
  15. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwa status zake facebook,kapata chuma kipya hivyo wanaleana kwanza.....nyie mwamtakia nini mwenzenu anakula rahaa?!
     
  16. k

    king11 JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe kijana wa malecela yupo
     
  17. franksarry

    franksarry JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 946
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60

    Naam Kazi ipooo, habari za facebook hizo....!
     
Loading...