Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi Nape Nnauye?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpanzi, Dec 11, 2011.

  1. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wakuu kabla ya mkutano wa NEC Nape alikuwa active sana katika vyombo vya habari na mitandao ya Jamii, sasa hasikiki! Amezibwa mdomo?
     
  2. m

    mr analysis Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    naona kaishiwa sera mkuu anajipanga tena.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Atakuja kusema nini wakati sera ya ccm na dhana ya kujivua gamba imemgeuka. EL aliyetuhumiwa sana na Nape kuwa ni Fisadi sasa yupo kwenye chat. EL anasisitiza mafisadi washughulikiwe!
     
  4. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Yuko busy anatafuta ushahidi wa kumwita Lowasa Fisadi vinginevyo atavuliwa gamba......hahahahaha
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi yupo dillema maana amegundua CCM haimtaki na ndani ya familia ya Baba yake pia walimtenga kwenye kumbukumbu ya kifo cha Baba yake. Kama mtakumbuka kwenye lile tangazo la kumbukumbu kwenye blog ya issamichuzi jina la Nape Nnauye halikutajwa kama ni sehemu ya watoto wa marehemu.
     
  6. M

    Mtemakuni JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwenye conference juzu na journalist aliwaambia kwamba atakua kimya kwa mda mpaka wamalize kuandika afu atawajibu once...!! hahahaa hizi sio dalili nzuri at all...! lets wait and see...
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Amezibwa mdomo!
     
  8. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wana-Jukwaa, now inatosha kuongea habari za MAGAMBA (domokaya nape, mwizi lowasa, mnafiki mukama, zero brain JK). Ifike wakati tuongee national development, how we can make next step (hata kwa mass movement). Pls lets talk forward movement!
     
  9. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Nilimsikia nikacheka kweli eti vyombo vya habari viendelee kuandika story zao zote wakimaliza wamjulishe kuwa wamemaliza ili aje kujibu ni kajua Nape anazidi kuchanganyikiwa yaani magazeti yaende ya karipoti kuwa tumemaliza kuandika tujibu, kwani yyana wajibika kwake.............Kwa hiyo kama waandishi hawata mfata kumjulisha kuwa wamemaliza kuandka story ina husu Nape na CCM(Magamba) hamtomsikia wala kumuona Nape akijibu vyombo vya habari.........
    ila simwamini huyu jamaa naweza kukanusha hajasema haya maneno..............hahahaha
     
  10. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Tunawaongelea kwasababu wao ndiyo sehemu ya matatizo yaani hawaepukiki....
     
  11. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,942
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Hili hata mimi limenichanganya kidogo.........
    ....au zile tetesi kuwa Nape sio mtoto wa Nnauye zina ukweli!!
     
  12. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,751
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    EL alivyoalikwa kanisani Singida alisema ameshinda vita! Ukiona mtu aliyeanza kwa kasi halafu ghafla baada ya tukio fulani anakaa kimya, ujue ni kweli ameshindwa!
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    anaumwa ugonjwa wa ngozi kutokana na madawa ya kujchbua anayotumia.. So dokta wake kamshauri asitoke nje mara kwa mara ilikukwepa athari za jua.
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Atakuwa amezibwa domo maana alionekana kutumia fedha ya chama kumchafua malaika Lowassa!!!!
     
  15. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45

    Samahani wakuu nauliza, hivi Nape ndio nani ?










    Hekima ni Busara, PAW
    Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
    [​IMG][​IMG]
    Kuwa na Busara
     
  16. M

    Middle JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 7, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yupo likizo
     
  17. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe tehee Nape bwana!!!!mnafikiri EL mchezo yule ndio mwenye CCM nape ni houseboy tu.
     
  18. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hii inawezekana, maana jamaa anaonekana anatembea kwa shida, macho yake hayaoni vizuri na juzijuzi aliugua ghafla akalazwa na kushindwa kwenda kwenye ile kesi arusha.
     
  19. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi hata humu jamvini hakanyagi kabisa yupo busy na FaceBook wall yake anaipost upupu almost kila siku!
     
  20. P

    PreZ 2B EL Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi ukapambana na lowasa ukabaki salama,mpaka jkey analijua hilo.Jk naye ameshaanza kuonyesha fitina za waziwazi,itakuwaje kumyima nishani El na kuwapa wazembe kama makinda.Ni wivu usiokuwa na maana baada ya kuhusishwa kwake na richmond na kuona ngoma inahamia kwake
     
Loading...