Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Young bingwa 2 Azam 0

Discussion in 'Sports' started by Kankwale, Jul 28, 2012.

  1. Kankwale

    Kankwale Senior Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yanga kapata ubingwa kwa kumfunga Azam gori 2
     
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"]Yanga bingwa kombe la kimataifa(kagame cup)mara ya pili mfululizo,"Rais" Manji alinda vyumba vya wachezaji uwanjani visihujumiwe na watu wa bakhresa



    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Rais wa Yanga,bwana Yusuf Manji akikaba mpaka penati kuhakikisha no hujuma leo jioni uwanja wa taifa

    [​IMG]
    Yanga wakishangilia baada ya kurudishiwa "ndoo" yao tena
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Amefanya vizuri make maharage achelewi kuingiza fitna zake,. Asante manji kwa kulinda chumba
     
  4. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,953
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Hureeee!! Weraa weraaaaa!! Ahsante young african. Ahsante manji kwa kuturudishia furaha yetu jangwani! Na mwakani tena panapo majaliwa!
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani leo nina raha kupita kias
     
  6. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kombe la kagame ndo nini? Lini tutakuwa na kombe la jk? Sasa mnashangilia kombe la mbuzi? Upuuzi mtupu
     
  7. T

    TIMELESS Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una matatizo ya akili hili ndo kombe bora kuliko la ligi kuu,mapinduzi na la urafiki ambalo sisi tulikataa kushiriki
     
  8. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ulitaka tushangilie lile la Urafiki Simba alilochukua?
     
Loading...