Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yemweee, yemwee, mweee. Nassari hongera..Ritz, Rejao et al..kwiiii, kwiiii, nacheka kama Kibera mie!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ta Muganyizi, Apr 2, 2012.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mwakata wakombe, wasungu, mwalinda uliiiii? Za Kung'anda? Awe zyaulaaaaaa. Kwiiiiiiiiii, Kwiiiiiiiiiiiiii ,kwiiiiiiiiii, ngoja nicheke kama kibera...........mie (mhmhmhmhmhhmhmhmhh). Mwita25 alisema atatembea bila nguo kutoka Ubungo...hadi Posta........kwa miguu(Kule Igunga)......sasa na avue tuone hilo duduz lake...............(kwa arumeru mashariki) mweeeeeeee,,.teheteheteh. Kuna "kachonchi" mwingine alisema atajinyonga.....sasa ajinyonge..........yaaani nashindwa nishangilie kwa lugha gani roho yangu iridhike. Mie Mtu wa kanda ya ziwa ila imebidi nisherekeeee kwa kifipa (lugha ya pinda). Rejao na wengine wana hali gani sasa hivi. Ritz mwambie mwita25nategemea nione habari leo jioni mtu aliyetembea uchi kutoka Ubungo hadi posta...........

    Hapa Bukoba mjini vijana wako wanafunga bendera kwenye magari na pikipiki kusherekea ushindi wa CHADEMA watazunguka kila mahali........leo wikiend inaendelea mweee mweeee, iyoooooo maweeeeee, kwakweli Mukama Katonda Asimwe.

    Kwiwwiwiwiwiwiwiwwwkwkwkwiwwwwiwiwiwiw, Kiranga wapi..........Ribosome.................mama porojo wapiiiiiiiiii?

    Tuangalie hypothetical syllogism hapa chini

    Wana CCM wote wana akili sawa,
    Livingstone Lusinde ni mwana CCM,
    kwa hiyo Wana CCM wote wana akili kama za Livingstone Lusinde

    This includes......... Nchemba, Nape et al.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mkuu naona ushindi wa Chadema umekulevya mpaka ujitambui...ebu weka hayo maneno niliyosema kwenye uchaguzi wa Arumeru Mashariki kuwa tatembea uchi.
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Ritz unajua una damu mbaya hata lisilo lako unazushiwa tu.....pole ila unaona inavyoumae....kuzusha tu kama magamba kama akina lusinde............pole hata hivyo
     
  4. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mkuu.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Nimeishazoea mkuu wangu.
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Teh teh wacheka kama kibera...
     
  7. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    mhhhhmmmhmhmhmhhhhhh................sitaki tena samaki(ccm) nina million 10 (cdm)
     
  8. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hongera sana Nassari
     
  9. S

    SIXPLANET Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mkuu Rtz wape ongela wezako siasa sio vita, vip lakin si tumeshinda dom na vijibweni udiwani wezako tunakula bata kusherekea huo ushindi wa udiwani.
     
  10. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Ferooooz aliimbaga hivi " Dokta usinipe moyo ni sawa na umpe mfupa autafune kibogoyo" Mauti inanisogelea na malaika wa adhabu kwa hasira wananingojeaaaaaa........khohokhoho................usimdanganye leo Ritz hata reaha ofisini hana.
     
  11. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Dada tukiacha siasa kwanza uko cute aiseeee...............kama umeweka picha yako halisi loh.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmmmmh, kuna haja ya huu uzi kuwepo??
     
  13. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Nlichofurahia hiyo pua yako kwenye avatar hata iweje CCM haitaweza tena mapigo ya CDM
     
  14. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mgombea wa CCM hajashindwa, bali mkapa, nyele nyeupe, Lusinde, Sendeka na wenzao wenye matusi kama hawa ndo walioshindwa vibaya. Wananhi wamwaumbua kule Arusha. Kote walikoingia uchaguzini ccm wameangukia pua hata udiwani. Ni ishara ya 2015 itakavyokuwa.
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaah.

    Ta Muganyizi you made my day lol.
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hiyo syllogism ha ha ha tena hiyo ni valid te te teh!
     
  17. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kongosho unataka nifurahi vipi au unataka thread ifungwe ili iweje? Kwa raha zangu mama utakoma na ccm yako. Utu pole mkombe
     
  18. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Ni valid na ni Sound japokuwa wengine utawauza........maaana mambo ya kudeny consequent na ku - affirm antecedent ni nouma. Hayapishani na akili za CCM
     
  19. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Pua hiii nilitaka kumuonesha rejao kuwa kuna wanaomzidi unonko hapa nchini.....kuanzia pua hadi ushindi arumeru.
     
Loading...