Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yeboyebo Hizi, duh!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jimmy Romio, Nov 25, 2011.

  1. Jimmy Romio

    Jimmy Romio JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hivi jamani dada zangu hizi rasta za mnazosuka mistari ya twende kilioni style huwa zinabadilishwa baada ya mda gani. Nauliza hivi kwa sababu wengi ninaopishana nao huwa unakuta zinatoa uvundo kweli. Kama basi mtu kaka kiti cha mbele yako kwenye daladala utajuta. Na haka kajoto kalivyokolea ni balaa tupu. Asinyeshewe mvua. lo..lo.. loh..! SAMAHANINI LAKINI.
     
  2. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Nywele zinasukwa elfu 20-30 unategemea afumue baada ya wiki moja usawa huu??? Me ndo maana nimebaki na nywele fupi....mambo gani ya kusuka nywele zikae kichwani mwezi na nusu to 2months bila kichwa kuwekwa maji!!!!! wengine hukaa hata miezi 6 na nywele ukiuliza hapo ameosha nywele mara 3 toka asuke. hata kiafya sio nzuri............ Mwanamke mazingira...usafi muhimu
     
  3. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Kwa mwingine amenambia amesuka Rasta ndogo ndogo kwa elfu 70!
    Basi sijui atafumua lini; Kazi ni kwako! Ndio maana hawaachi kujikuna vichwa!
     
  4. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    uwa znaboa sana kwenye game asa kifo cha mende style!
     
  5. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Hahahahahahahaha yani wanawake me hata sijui niseme nini....,,hata kama na mm ni m/ke lakini penye ukweli lazima usemwe..... sasa mbona sioni wanawake wenzangu hapa kutoa comments zao???
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Jamani mbona zinaoshwa?!
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wewe yebo zinaoshwa sana na kukaushwa vizuri na zinarudi upya
     
  8. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwamba wote zinatema siamini. Sema dem wako mchaf kichwan kama vip anyoe ka mm.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hadi kichefuchefu bora umesema..
     
  10. Jimmy Romio

    Jimmy Romio JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    zile sehemu zilizopitiwa na mistari zinao
    shwaje? au mnachokonoa kwa tooth pick au pamba za maskioni? zikiwa safi na zimesukwa vimistari viduchu duchu ni tamu sana
     
  11. Jimmy Romio

    Jimmy Romio JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    sabini!!! duh! alafu mchana anashindia maji!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Max 2 weeks kukaa na yeboyebo.
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hebu tembelea saluni za maana utajua. Acha za Mwenge Dada karibu usuke au Ilala kwa wamasai
     
  14. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hizo hata miezi 6,nawaona huku mtaani
     
  15. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yebo 2 weeks sawa,rasta za kusokota mwezi
     
  16. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sio wote wanao kumbuka kuziosha. wengine zinatoa uvundo na njasho la DSM. Usiombe ukutane nao kwenye daladala
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa, za kusokota ukikaa nazo sana kwanza zinakata nywele za mbele.

     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    nimarufuku demu wangu kwenda kwa wamasai bora nimsuke mwenyewe.
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    hapa hapafai, napita tu
     
  20. TNA

    TNA Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahah na usiombee umkute wamemzunguka kichwa kimefichwa na mapaja yao..
     
Loading...