Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga yaichapa Vancouver White Caps

Discussion in 'Sports' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 9, 2009.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mabingwa wa soka nchini leo wamewanyuka mabingwa wa America ya kaskazini Vancouver white caps kwa mabao 3-0, kwenye uwanja wa Taifa. Mabao ya wababe hao wa jangwani yaliwekwa kimiani na Jerry Tegete mabao mawili na Mike Barasa bao moja. Ushindi huo ni dalili nzuri kabla ya kukipiga na Ally Alhy ama National ya Misri Ijumaa hii.

    Dokezo; Team kama hii inafaa kweli kujipima nguvu na timu yetu ya taifa??
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hakuna sababu kucheza na Stars maana Yanga ni Imara zaidi katika ukanda huu wa Africa Mashariki!
     
  3. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu taratibu....
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Nawapongeza Yanga timu yangu ya Jangwani!!

    Na bado mechi tatu tu za ushindi atawazwe bingwa ktkkt ya ligi!
     
    Last edited: Mar 9, 2009
  5. B

    Babuji Senior Member

    #5
    Mar 9, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MABAO mawili yaliyofungwa na Jerry Tegete katia dakika za 38 na 41 muda mfupi uliopita yameiwezesha Yanga kuibuka na ushindi wa mabao 3-0 dhidi ya Vancouver Whitecaps ya Marekani katika mchezo wa kirafiki uliochezwa katika Uwanja wa Taifa

    VANCOUVER Whitecaps, mabingwa wa Ligi Daraja la Kwanza Marekani ya Kaskazini walikianza kipindi cha kwanza kwa ‘mkosi’ baada ya kiungo mshambuliaji wake Burgess Tyrell kutolewa kwa kadi nyekundu katika dakika ya tatu ya mchezo baada ya kumpiga ngumi Amir Maftah wa Yanga.

    Tyrell alimpiga ngumi Maftah ikiwa ni kuonesha ishara ya kuchukizwa na kitendo cha beki huyo alichomchezea muda mfupi kabla.

    Awali Yanga ilionekana kucheza kwa kuwasoma wapinzani wao ambao walionekana kudharau maamuzi ya mwamuzi katika sehemu kubwa ya mchezo huo wa kirafiki wa kimataifa.

    Krosi safi ya kiungo mshambuliaji Shamte Ally iliyopigwa kutoka upande wa kulia wa Uwanja Taifa (Uwanja Mpya) katika dakika ya 38 ilimkuta Tegete akiwa katika nafasi nzuri na kuweza kufunga kirahisi, kabla ya kufunga Tegete alimpiga chenga kipa Nolly Doy.

    Mpira ulioanzia kwa Nurdin Bakari kisha kumfikia Shardack Nsajigwa aliyepiga pasi safi kwa Tegete uliweza kuipatia Yanga bao la pili lililofungwa na Tegete katika dakika ya 41 ya mchezo huo, bao hilo lilidumu hadi mapumziko.

    Mpira haukuweza kubadilika sana kipindi cha pili kama ilivyokuwa ikitarajiwa na watazamaji wachache waliojitokeza kushuhudia mchezo huo, lakini walikuwa ni Yanga waliopata bao la tatu katika dakika ya 51 lililofungwa na Mike Barasa baada yakazi nzuri ya Mwalala.

    Mara baada ya mchezo huo, mmoja wa wachezaji wa Whitecaps, Bellisomo Luca aliiambia Nifahamishe kuwa wamefungwa kwa sababu ya kuzidiwa na hali ya hewa ya joto ya jijini Dar es Salaam.

    “Tumecheza chini ya kiwango, joto ni kali sana tofauti na tulivyozoea,” alisema Luca mwenye asili ya Afrika.

    Naye kocha wa Yanga, Dusan Kondic alisema; “(Vancouver Whitecaps) NI timu nzuri hasa kwa majaribio ya katika kipindi tulichopo”


    Timu hiyo itacheza mwingine wa kirafiki na Simba, Machi 12 mwaka huu katika Uwanja huo kabla ya kucheza na timu ya taifa ‘Taifa Stars’ Machi 14.

    Source: Nifahamishe.com
     
  6. S

    Sahiba JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameokota pochi hawa hatulali humu.
     
  7. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tumeshinda but it was nothing more than a runabout for the boys. Chuji did well, akihaha uwanja mzima huku akitoa mapande baabkubwa na watu wakimshangilia huku wakielekeza vifijo na nderemo kwa Maxio Maximo aliyekuwepo uwanjani.

    Alivyoingia Ambani jukwaa kuu alishangiliwa sana - amerudi mchana leo akitokea to what it has been described as a successfull train in China.

    Bring on Al Ahly!
     
  8. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Ambani karudi,well hii ni habari njema kwangu
     
  9. B

    Babuji Senior Member

    #9
    Mar 10, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nilidhani visingizio kama hivi huwa anatoa yule mnyama na wenzake kumbe mpaka hawa nao ... mhh yanga wanatisha
     
  10. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Habari ndio hiyo
     
  11. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Na kweli wanatisha mwanawanii,Yanga Daima Mbele Nyuma Mwiko...Makamuzi yataendelea mpaka ndani ya Cairo...lol
     
  12. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Matusi hayo!. Yebo Yebo wameshinsa sababu jamaa walikuwa wachache toka dkk ya 3.
     
  13. B

    Babuji Senior Member

    #13
    Mar 10, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa hawakosagi sababu hawa, Kwani kukubali Yanga wanatisha utaugua?
     
  14. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Flavio

    [​IMG]
     
  15. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hongera Yanga kwa ushindi wa mabao 3, lakini mkumbuke hao jamaa walicheza muda mwingi wakiwa na upungufu wa mchezaji mmoja. Jitahidini ili mtutoe kimasomaso Misri, lakini muache matusi mkishinda.
     
  16. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Canavaro
     
Loading...