Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga vs Atletico ngapi ngapi

Discussion in 'Sports' started by aduwilly, Jul 14, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wadau nihabalisheni matokeo ya Yanga na Atletico coz nimekuwa busy sana leo so cjui nini kimeendelea Taifa please!
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Bado bila bila...hadi dak 78 kipindi cha pili
     
  3. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yanga amechapwa goli mbili bila majibu
     
  4. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa mkuu, though siyo nzuri kwa wenyeji wa mashindano
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naipenda sana yanga ila leo tumecheza ovyooo,. Shukran kwa beko lasivyo yangekua mengine
     
  6. Magu

    Magu Senior Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani yanga, bingwa mtetezi!!
     
  7. C

    Chelamoche Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanayanga tusikate tamaa na kuanza kulaumiana tumpe kocha muda.
    Kesho tuchague uongozi wa kuanza kuijenga Yanga kwa kushirikiana na kocha
     
  8. Kass

    Kass New Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kocha mpya tumpe muda
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kipindi cha mpito tutatulia tu na mambo yetu yatenda poa
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wamefungwa goli mbili kwa taaabu sana maana kelvin yondan si mchezo..vinginevyo leo wange tandikwa saba kama wenzao, yanga siyo timu ya mpira wajaribu masumbwi.
     
  11. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kweli make yule aliocheza nae fainali mwaka jana ilikua timu ya mieleka
     
  12. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mbinu za Mbelgiji bwana! Yanga Chali!
     
  13. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mbinu za Mbelgiji bwana! Yanga Chali! Nimewatch game live Startv Yanga kiwango bado.
     
  14. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mazoezi ya yanga hakuna afrika nzima, mshahara wa kocha mpya ni funika mbovu, kikosi yanga ni kama Baka!
     
  15. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yanga wanakocha bora duniani..na mazoezi yao hayajawahi kuonekana.....ha ha ha..timu ya magazeti hiyo..na asingekuwa berko mngepgwa zaidi ya mkono
     
  16. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Ina maana Pirlo feki (Chuji) hakucheza?!
     
Loading...