Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga tunasubiri mzikate unifom za red cross maana zinaashiria simba sc

Discussion in 'Sports' started by mbasamwoga, Sep 14, 2011.

  1. m

    mbasamwoga Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yanga imeonesha ungangari kugomea jezi za vodacom kutokana na kuwa rangi nyekundu. Lakini hatuoni ikigomea rangi nyekundu na nyeupe ambazo zinatumiwa na watu wa huduma ya kwanza maarufu kama red cross.


    Tff mpo hapo. Sijui itakuwaje maana kwenye mechi za watani hwa watu wanapata shida sana. Tff inabidi iliweke sawa.
    Maana linakera na kuleta sura mbaya ktk medani ya mpira wa miguuu tzie


     
Loading...