Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga na simba wanamkumbuka karume?

Discussion in 'Sports' started by AG, Apr 8, 2009.

  1. A

    AG Member

    #1
    Apr 8, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Alikuwa raisi wa kwanza wa Zenj. Nijuavyo mimi mzee huyu ndiye aliyejenga majengo ya klabu hizi. Jana tarehe 7/4/09 ilikuwa kumbukumbu ya kifo chake. Yanga v/s Al ahly mapato milioni mia mbili, jamani hata kaubani tu? Mnyama wa msimbazi naye kimya,ama ni hizo mbio za kusaka mshindi wa pili, jamani ni AIBU, viongozi wa vilabu hivi hawajui mchango wa mzee huyu?
     
  2. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2009
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Mhhh!!! Point Mkuu Ni kweli Lakini Walafi Waliopo Madarakani hawakumbuki zilipotokea klabu hizi...Wanahendekeza matumbo yao tu..
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Habari ndio hiyo!
     
Loading...