Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga kuchabangwa leo

Discussion in 'Sports' started by PAULN, Mar 5, 2011.

  1. P

    PAULN Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Jambo lililo wazi ni kwamba muda mfupi ujao Yanga watakiona cha mtema kuni katika uwanja wa Taifa. Mziki wa Simba sasa hivi si mchezo. Hebu angalia ile spidi kali ya forward ya Simba, bila kusahau ujio wa nyota mpya wa soka Hapa Tanzania Mbwana Samatta "Golden Boy Juniour", Yanga lazima wachezee kichapo angalau mbili.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tulia bwana. Mpira utachezwa tutajua huko huko uwanjani!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Tusubiri dakika 90!
     
  4. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    I see, bahati yao! Mpira umeisha Yanga 1 Simba 1
     
  5. Sibonike

    Sibonike JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 7,869
    Likes Received: 2,120
    Trophy Points: 280
    Kwani mmemwangukia Dalali?
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    SHE-MBA bana
    Kelele nyiiiiiiiiiingi nje ya uwanja, kama wamemeza Hard Disk Ya 10 Tera Byte yenye nyimbo za Khadija Kopa
    Uwanjani wanageuka VILUI-LUI
    Kusawazisha bao wameshangiliaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    Sasa tunasubili mmeze Hard Disk ya 50 TB ya nyimbo za Bongo Fleva mtakapo cheza na TP Mazembe.
    Najua mtawafunga TP Mazembe kwao 4 bila kwa midomo
    Uwanjani ni kinyume chake
    HONGERENI KWA SOKA LENU
     
Loading...