Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayotokea Arusha Rais una la kusema?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DocGoddy, Jan 6, 2011.

  1. D

    DocGoddy Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza kabisa nawapa pole wale wote wanaopigania haki,mimi najiuliza huyu mtu anayejiita ni Rais wetu haoni yote haya?kwanini anakuwa akifungia macho mambo makubwa hivi,tafsiri ni nini!!je yeye ndio anatoa order?au hana la kusema?my wory ni kuwa i dont even know if he cares kuona watu wanakufa kwa kupigania haki...
    Je tutafika kweli??
    Mkwere...just know u'll one day be responsible for these lost souls...
     
  2. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Du!
     
  3. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    atasema nini sasa??? sana sana atajifunga tu!!! bora akae kimya!! his hands are full of inocent blood
     
  4. T

    Topical JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rais ana majukumu mengi ya maana kazi hii ya kushughulikia wavunja sheria iko mikononi mwa polisi

    Mmepewa taarifa msiandamane mkakaidi, kwanini mnaiingilia kazi za vyombo vya usalama?

    Mnapenda kulialia, fanyeni kazi uchaguzi umepita ok
     
  5. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kipofu wewe
     
  6. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Utakuta waliokufa hawana hata hatia.
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukute wameuawa na waandamaji wa cdm??? ili wapate sababu who knows?
     
  8. B

    Bull JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Mnapigania haki gani kwanini msisubiri uchaguzi mwingine mkajaribu bahati kama wananchi watawakubali? Watanzani tutaleta mabadiliko kwa ballot paper sio kwa jazba

    Huyu mchungaji atakuwa sawa na Mchungaji mwenzake Mtikila hawana sera wanatumia wafuasi wa kanisani kwa kutetea ualji, watz hatutodanganyika na sheria ifuate mkanda dhidi ya hawa wachungaji Traitors

    Tunvyama vingi tanzania na hakuna atae fanya upuuzi kama huyu mchungaji, inabidi adhibitiwe vinginevyo atatuletea matatizo watanzania.
     
  9. M

    Mwambatata New Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna tofauti kubwa kati ya Gbagbo & CCM government.
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,233
    Likes Received: 11,579
    Trophy Points: 280
    umeandika huu ujumbe ukiwa chooni ama??
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,233
    Likes Received: 11,579
    Trophy Points: 280
    wewe ni mke wa pili wa mkwere??
     
  12. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uhai wa mtu ni bora kuliko hata uhimizaji wako wa kufanya kazi........ YOU SEEM TO BE CARELESS ABOUT SOMEONES LIFE. KAMA KWELI WEWE NI MCHA MUNGU, MANENO USEMAYO YATAKURUDIA, NA ADHABU YAKE UTAIONA HAPA HAPA DUNIA.....
    JARIBU KUMWOGOPA MUNGU.... TAMBUA KWAMBA ALIYELETA UHAI DUNIANI, NDIYE ATAKAYECHUKUA UHAI HUO NA SI MWINGINE. HAKUNA MTU AMBAYE ANAMAMLAKA YA KUTOA UHAI WA MTU MWINGINE KWA JINSI YOYOTE ILE........



     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,772
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  14. B

    Bull JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa waandamanaje kumbe hawajai hata kanisani pamoja kua yamefanyiwa Arusha ? doooo !!!
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,772
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Rais wa Tanzania siyo mfalme wa Tanzania; tusiimuone kama mfalme ambaye neno lake basi ndiyo final.
     
  17. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Cha kusikitisha ni kwamba utamaduni huu umekuwa cultivated carefully ndani ya jamii yetu na kuonekana ni halali. Ndiyo maana alipotamka kuhusu kuunda tume ya maoni ya katiba tayari kuna wapuuzi wengi wanaamini that's final. Na i am sure hata yeye JK anadhani huo ndiyo mwisho utaratibu atapanga yeye na maamuzi yeye.
     
  18. P

    Paul S.S Verified User

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu hata mimi nasikitika sana kwa yaliyojiri, lakini huyu Mungu alisema tiini mamlaka zilizopo duniani.
    Iweje wewe umeambiwa mkutano fanya lakini maandamano usifanye kwa sababu za kiusalama.,kisha wewe unakaidi na kuandamana.
    Je likitokea la kutokea utamlaumu nani?
     
  19. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Why Arusha ? kwanini isiwe Dar or Dodoma? au wachaga wengi ni Arusha?
     
  20. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Damu ya wanyonge haiendi bure. Lazima italipwa tena mara dufu.
     
Loading...