Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayojiri Igunga; Halahala CCM, halahala Polisi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrah, Sep 25, 2011.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Waswahili wanasema: halahala kidole na jicho! Nami natumia msemo huo kwa CCM na Jeshi la Polisi. Haiwezekani Polisi washindwe kuchukua hatua dhidi ya hayo; nimeona kwenye taarifa kwenye TV na magazeti juu ya yanayotokea Igunga. Ni kesi moja tu imepelekwa Mahakamani pale viongozi wa CDM walipotuhumia kumdhalilisha DC.

    Matukio mengine yanayowahusha CCM, Polisi wako kimya hadi wapokee amri toka juu; CCM kumpiga kiongozi wa CUF, Polisi kimya, Rage na silaha, kimya. CCM na Polisi mtawajibika.

    Raia tunaona, tutawahukum
     
Loading...