Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yametimia-Mhyao keshamtia mimba mpwa wangu...........!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Mar 12, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Wana JF,Niliwahi kuja na uzi huu hapa chini:
    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/216348-nimekataa-posa-ya-myao-kwa-mpwa-wangu%85%85%85%85%85%85%85.html

    Siku za hivi karibuni, nilianza kuona mabadiliko kutoka kwa mpwa wangu, malaria haziishi na kutapika hakuishi. Jana mama Ngina kanijuza kwamba mpwa ni mjamzito na mtuhumiwa ni Mhyao.
    Kwanza huyu mpwa keshafanya mtihani wa kidato cha nne na kapata Division four. Nilikuwa nafikiria kumpeleka kozi ya Secretarial lakini ndio hivyo tena, mjukuu mwingine huyo yu aja.

    Kweli ng'ombe wa masikini hazai.
     
  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Khaaa mtambuzi, mbona dunia haina urafiki na wewe? Naona kila siku unakuja na visa vipya, pole sana na jiandae kwa kulea mjukuu. Ndo ukubwa huo.
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280

    Kaka sikio la kufa halisikii dawa...........!
     
  4. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    pole Mtambuzi
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mkuu pole sana. Ukiona hivyo ujue utu uzima umekamilika. Kuitwa babu ni heshima, lakini inapendeza zaidi hiyo heshima ikija kiheshima heshima. ndo ukubwa huo tumia busara zako kulitatua tatizo hilo.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    mpeleke kwa shangazi yake.....si alishikilia mkwanja?
    la mpeleke kwa huyo mwanaume.....
    au mrudishe kijijini....
    ila unahuruma sana mlee ila funzo watakalojifunza kina Ngina usilie na mtu
     
  7. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani mtuhumiwa akiwa Myao whats the difference? Whats myao got to do with it? Hurtful
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu gust,

    Unabahati hajasema mtuhumiwa ni wewe!
    Maana hawachelewi hawa ukionyesha hutaki wanalolitaka basi so linakudondokea
    Na raia wananza oh ndio maana hakutaka.
    Mwache aende naye atakalishwa kama mwenzie
     
  9. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Daah! sasa anakuwa mke wa pili ama wa kwanza anaondolewa au mhyao keshapata alichotaka atasepa mtambuzi alee mjukuu? ama sikio la kufa halisikii dawa! pole mtambuzi!
     
  10. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu!
     
  11. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 12,267
    Likes Received: 4,179
    Trophy Points: 280
    Pole Mkuu,lakini vizuri katimiza agizo la Mungu
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Honengera nyingi kwako kwa kuongeza wajukuu baba,

    Na km hali ya hewa itaendelea hivi jiandae kupata mjukuu mwingine maana sijui km msimu huu nitanusurika lol!
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Ninyi mtaniuwa kwa Presha mwaka huu..................Hebu nipeni BREAK kwanza.
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nikuongeza tu maombi ili hali ya hewa ibadilike,other wise tutasameheana baba!
     
Loading...