Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaani atcl wana wafanyakazi zaidi ya 200 na ndege moja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Njowepo, Apr 21, 2012.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Huwa najiuliza kama wana wafanyakazi wote hao kwa mujibu wa Serukamba na uku wakiwa na ndge moja usikute ni ile ambayo imeanguka KIgoma?
    Sasa najiuliza wanapokuwa wanaenda kazini wanaenda kufanya kazi zipi?
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nilipita pale wiki iliyopita kwa malengo ya kuulizia ofisi za Swiss Air, nilichoshangaa kuwaona wafanyakazi kadhaa pale na milango yote ya offici iko wazi. Nilipoondoka na kufika Swiss Air tofauti ni kuona chumba kimoja na wahudumu kadhaa wakati wana madege ya kimataifa yanayotua Dar mara tano kwa wiki. Hata mfumo wa kiuchumi kupunguza matumizi linawawia vigumu kwa vile familia za vigogo ziko pale?
     
  3. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ingelikuwapo option ya 'like' as much as someone wants, ningekugongea 1,000 mkuu
    mkuu, si uulize hata Precisionair wenye ndege kama 10 wana wafanyakazi wangapi!?

    Alafu nikamsikia Bw. Chizi akisema hata bila aibu anatamba eti shirika la ndege sio kuwa na ndege tu bali hata 'route' ni utajiri mmojawapo. Mpaka nashangaa nchii hii ina bahati mbaya kiasi hiki!

     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    walikuwa na ndege moja hiyo ndege mojA YENYEWE IMESHADONDOKA ..SASA SIJUI UNAONGELEA NDEGE GANI NYINGINE ..
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Labda kama ni ndege ya asili aka ungo.
    Kwa sasa atcl haina ndege ila yapo mabaki ya ndege.
    Kuishi nchi hii na kujua kinachoendelea ni maumivu sana, yataka moyo kwa kweli.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Ushaambiwa shirka la ndege sio wafanyakazi wala ndege bali cheti cha kuruhusiwa kufanya biashara aka aoc tatizo nini wewe kodi ipo nini tatizo na ajira zinaendelea kama kawa wakati ndege imelala njoo kunduchi kuna bar inaitwa ""who told you"upumzike
     
  7. broken ages

    broken ages Senior Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kazini wanaend kusaini ili mwisho wa mwezi wapate mshahara na kuwezesha mishahara hewa maana office zikifungwa mishahara hewa haina nafasi jibu ndo hilo mkuu wala usiumize kichwa kufikiri zaidi
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    ATCL ni nuksi tuu bora ivunjwe!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Tz shamba la bibi.
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ''Tumeagiza dreamliners za kutosha'' alisikika Bwana Chizi



    [​IMG]

    Boeing 787 Dreamliner




    Role Wide-body jet airliner
    National origin United States
    Manufacturer Boeing Commercial Airplanes
    First flight December 15, 2009
    Introduction October 26, 2011, with All Nippon Airways (ANA)
    Status In production, in service
    Primary users All Nippon Airways/Japan Airlines
    Number built 18
    Program cost US$32 billion (Boeing's expenditure)
    Unit cost 787-8: US$193.5 million (2011)
    787-9: US$227.8 million (2011)
     
  11. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ATCL wana ndege nzuri.
     
  12. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    IFUATAYO NI MIPANGO YA WIZARA YA MAWASILIANO NA UCHUKUZI KWA BUDGET YA MWAKA 2011/2012


    1. WIZARA KUPITA SHIRIKA LA NDEGE TANZANIA iMEAGIZA NDEGE 20 MPYA AINA YA BOEING DREAMLINE ZITAKAZO GHARIMU DOLLAR ZA KIMAREKANI 55.2 BILION
    2. WIZARA IMEINGIA MKATABA NA KAPUNI YA CHINA WA KUJENGA VIWANJA 10 VIPYA VYA KUTUA NDEGE KUBWA KWA GHARAMA YA USD 35 BILION

    BAADA YA KUKAMILIKA MIRADI HII WIZARA ITAAJIRI WAFANYAZI WAPYA 200,000.

    Teh teh teh
     
  13. next

    next JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mkuu, hata hesabu za darasa la kwanza kwa kwao ni ngumu, nasikitiswa sana kuona serikali inatoa pesa kwa hawa jamaa kisa "national carrier" watu walianza na ndege 10 leo wana moja na hawawez kulipa salary.
    nadhan tuna mambo mengi ya msingi zaid kuliko wat so called "national carrier"
     
  14. next

    next JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    next likes this!
     
Loading...