Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaache yaitwe mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, May 5, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mahaba
     

    Attached Files:

  2. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    umekosa cha kuongea. humu ndani kuwa watu wa type ya kila aina aisee. napiga picha wote humu JF tungekuwa tunaishi nyumba moja kama watoto wa baba mmoja, hiyo tofauti ya ufahamu, uelewa, uvumilivu, hasira etc ingekuwa challenge kubwa ajabu.
     
Loading...