Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya osama bin laden na marekani sawa na uamsho na ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bashemere, Jul 21, 2012.

  1. b

    bashemere Senior Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KWA MNAOFATILIA SANA SIASA ZA TANZANIA UAMSHO NI KIKUNDI KILICHOASISIWA NA CCM KUISAMBARATISHA CUF SASA MATUNDA YAKE YAMEANZA KUONEKANA BAADA YA CUF KUJIUNGA NA CCM WANAUAMSHO WAMEKOSA PA KUEGEMEA WANANZA KULIPIZA KISASI KWA MGONGO WA DINI,WAMECHOMA MAKANISA BILA KUGUSWA,WAMETANGAZA WATAKAOVAA VIMINI KUKIONA ZANZIBAR NA KIKUNDI HIKI KINAKUJA BARA KWA KUSHIRIKIANA NA CCM KUJENGA CHUKI YA KIDINI DHIDI YA MAHASIMU WAO CHADEMA NA KABLA YA UCHAGUZI WA 2014 MATOKEO YA ALSHABAB YATALIANGAMIZA TAIFA KWA UROHO WA MADARAKA WA WASHAURI WA KIKWETE .
    MUNGU IBARIKI TANZANIA
    :flypig:
     
  2. b

    beyanga Senior Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​ni kweli unayosema kwani kuna mkakati wa watu wasiotaka kuona ukrito usitawale taifa hili tena na kuna wasiotaka mtu yeyote wa kaskazini asiingie magogoni lakini yote haya ni kutokana na uwezo mdogo wa kufikiri wa rais mwenyewe ambaye kikubwa kwake ni kuwa nilikwa rais wakati fulani na nimewaachia nini watanzania na hana uwezo wa kuongoza.
     
  3. m

    mkataba Senior Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Wacha ujinga wee, sasa kama walichoma si ukawashtaki mahakamani?????

    Nani huko Zenji mwenye shida ya kanisa.

    Wazanziabari wanataka nchi yao mnatuletea upuuzi hapa.
     
  4. b

    beyanga Senior Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​wewe ni mmoja wa wanumsho nini?
     
Loading...