Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

X anataka kurudi...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by B'REAL, Nov 17, 2011.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    habari za mchana na ma greater thinker...kitambo kidogo sijapata msaada kutoka kwenu,kuna mwanamke tumeanza ma uhusiano kama mienzi mitano iliyo pita,kwelii na mpenda na ananipenda,alikujaa kwangu baada ya kuumizwa na kutendwaa na jamaa yake wa kwanza,jamaa alikiwa nae huku ana girlfriend mwingine nje ya nchi.alipo rudi yule aliekuwepo njee ya nchii akamtelekeza huyu mwanamke,kwavilee nilikuwa namtaka siku nyingi ila alisha niambia yuko na huyo jamaa,so nikawa nimepunguza mawasiliano,baada ya kutendwa kulee akawa anawasiliana na mimi like friend wa kawaida na kunisimuliaa yote yalio mkuta.
    nika mpa moyo and tukaa ends kuwaa lovers.but now yule jamaa amekujaa kujua yule girlfriend wake alioko abroad anataka kuolewaa,so kuanzia juzii anampigiaa cm huyu x wake akitaka warudiane na machozii anatoa.kwa vile niko mbalii na huyu binti jamaa inakuwa kama kingezo,na jamaa ananijua na tunawasiliana bfr and after kuachana na huyu gal ambe ndo wangu sasaa. je kwa halii hii wakuu mnanishaurii nini?
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jiweke pembeni kwanza uone kama huyo msichana atamrudia huyo mkaka, sababu usije mbana akaamua kuwa na wewe kwa kukuonea huruma kumbe mapenzi yote yako kwa yule wa zamani, pole kwa masahibu mapenzi ndo yalivyo unaempenda anampenda mwingine
     
  3. M

    Memyself n I Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwa mpole tu kijana uone mambo yatakavyoenda siunajua penzi alilazimishwi...so kama anakupenda atabaki kwako kama atarudi kwa x wake ujue anampenda yule...patience pays
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mwanamke ambae yupo vulnerable hasa kuhusiana na mambo ya mapenzi, mara nyingi huelemea kule ambako anaona she is needed/loved most; Na hio atajudge tokana na vitendo vya wahusika.... IMO Ukibweteka sio wako tena, it si beta ugangamale so that you know you tried hata akikubwaga... After all you claim mwapendana.
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuwa makini, hii kitu ipo very serious!
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mwangalie huyo demu kwenye sight mirror umeone atafanyaje? Nalog off
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwache mdada amue nini anataka kama anaakili timamu anajua umuhimu wako na kama bado wali maharage usijute kwanini umemkosa sababu nusu shari kuliko shari kamili.....pole sana ndio ukubwa ukisikia kua uyaone ndio hayoooooooooooo.....
     
  8. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kuna mmoja atakuja kuwa victim huko mbeleni,kuwa mwangalilifu
     
  9. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa hili sitashangaa kuona huyo mwanamke analudi kwa jamaa yake...wewe akikuacha solemba..
    Ujue kuna baadhi ya wanawake anaweza akawa na wewe ili kupooza moyo wake ama kumlipizia mwanaume wake aliyemfumania....
    Pia anaweza akawa amekuja kwako just kwaajili ya Kuchukizwa na mwenzake(Boy),sasa hapo usifikilie umempata.....kesho hasila zimekwisha huyo anaanza kuwasiliana na jamaa yake....
    Chunguza sana hapo.....
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Yeah_tena wa hili gonjwa letu la kisasa,...
     
  11. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mwenye maamuzi ya mwisho juu ya mustakabali wa mahusiano yenu ni mwanamke mwenyewe.Akiamua kumgomea huyo jamaa anaelialia machozi basi picha litaendelea.Akiamua kurudi kwa huyo jamaa yake basi filamu inaishia hapo.Mwache mwenyewe awe stering wa picha,lakini kuwa makini sana maana mwanamke ni kiumbe mjanja sana!Anaweza akawa anakula tonge mbilimbili wakati wewe unamega mojamoja bila kujua!
     
  12. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kaa pembeni jiepushe na msongamano! yasijekukukuta yalomkuta kibwetele! mdada ndo mwenye maamuzi yote,kama kweli anakupenda utaona!
     
  13. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    nashukuru sanaa kwa mawazo yenu wakuu,ilaa chaa kushangaza mwanamke bado anani call na kusisitizaa kwamba hana feeling tena na jamaa,but kitu kimojaa ninacho shangaa tulipanga tuonane tarehe za mbelee mwezi huu kwa vile niko mbali,nimemwambia nimfate amesema yeye anataka kujaa huku,but now nikimuuliza kuhusu hiyo safari ananipaa visingizo kibao au hataki kuongelea.its so pain...cse i was real inlove na nikajitulizaa,nikawa gentlemen staki kumcheat cse yuko mbalii,nikaacha starehe zangu zote ni mrizishe
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwache achague mwenyewe anamtaka nani.
    Unachoweza kufanya ni kumwonyesha tu kwamba ni kwa kiasi gani unampenda na kumwacha afanye maamuzi yake!
     
  15. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa kuwa mkuu ulishapigwa chini na huyo mdada kwa sababu ya huyo huyo mkaka, nafikiri uwezekano wa kuwa unapendwa ni mdogo sana. Kukubaliwa kwako kwa sasa ni kwa kuwa alikuwa hana pa kwenda na alikuwa anatafuta faraja baada ya kutendwa. Ni vzr kufikiria maamuzi yako kwa upya.Ila unaweza pia kuusoma uhusiano wa huyu mdada na huyo X wake anapopigiwa simu kama anazichukulia positively au laa na pengine kumsoma kupitia kwenye mazungumzo yenu juu ya huo uhusiano mpya unaozuka. From there unaweza kuwa na maamuzi sahihi ya kufanyaPole mkuu.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,035
    Trophy Points: 280
    Heheheee....asiyeaga kwao nani?
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    inaonyesha mlikuwa mnakula wote na jamaa
    ukiweza endeleza hiyo hiyo,
    mtakapokutana wote kwenye giza ndipo utakapoamua.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    mwache huyo msichana aamue mwenyewe.
     
  19. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    nime kuelewaa mkuu...asante
     
  20. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    sijakuelewaa mkuu..lugha za mafumbo
     
Loading...