Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wyne bridge vs j terry,juma kaseja vs a.chuji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 27, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Jamani sidhani huuu upuuzi wa wyne bridge unafaa kuendelea kule uingereza,..huu ni upuuzi na itachukua muda kuelewa
    wewe umeachana na mwanamke .na mwanamke anaitaji mtu wa kumliwaza,...ati unaweka bifu na jamaa atakaemwokota si ujinga huo,..kitendo cha w bridge kutopokea mkono wa j tery huu ujinga usikubaliwe hapa tanzania,....
    Tumeona bifu la kaseja na a chuji jamani,..tena mke wacha ka gfriend,..jamaa akuona noma akaenda kucheza timu moja na mume mwenza,....leo hii ni marafiki na aitoshi ddamu zinavyopendana wakatolewa wote taifa stars na natumaini anaekuja atawarudisha pamoja
    so sioni huu ujinga kuendelea kuendekezwa ,...umemwacha mwanamke ulitaka babako aje kutembea na wewe???huu si uhuni jamani.......
    Kwa wapenzi wa mchezo nawaomba rashi kama nimewakasirisha
     
Loading...