Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Worries za mishahara mwisho mwezi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ndumbayeye, Mar 23, 2011.

  1. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    jamani wenzangu ni kama mimi kwani inapokaribia mwisho wa mwezi napatwa hamaniko kubwa moyoni.

    Nikiwa mtumishi wa serikali mwisho wa mwezi unapokaribia kuna mambo yananitia tumbo joto:


    1. Makato ya mikopo niliyokopa kupitia nmb, saccos , egumba na bayport

    2.Tetesi kwamba serikali inadunduliza pesa za kutulipa toka 2011 uanze.
     
  2. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tafuta njia nyingine (halali) za kujiongezea kipato. Je wewe ni mzuri katika nini? Ni kitu gani ambacho ndungu na jamma zako huwa wanakusifu? Mfano kama wewe bingwa wa kuishi vizuri na watu basi unaweza kutengeneza pesa kwa kuandika ripoti fupi ya jinsi ya kufanikiwa katika hilo halafu ukauza mtandaoni.
     
  3. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    nimekusikia mkuu
     
  4. S

    Strategizt Senior Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 158
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pole sana kaka. Na vipi mwezi huu michango ya harusi???


     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unataka kumpa presha sasa eh?
     
Loading...