Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

World's Famous People (Photos)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Exaud J. Makyao, Jun 30, 2009.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tafadhali tukumbushane watu maarufu duniani.
    Yeyote unayemuona kuwa ni maarufu au alikuwa maarufu kwa mtazamo wako , tupatie picha yake.
    Kama ukipenda, taja umaarufu wake.
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Hasheem thabeet.....wa Memphis grizzlies
    [​IMG]
     
  3. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Nyerere
     
  4. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Hasheem thabeet
     
  5. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Prof. Haroub: Mapinduzi yamepoteza malengo yake[​IMG]
     
  6. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Zitto Kabwe
     
  7. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    George W. Bush
     
  8. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 813
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Wadau nadhani wakati umefika watu tuwe makini hasa watanzania tuwe na uelewa bwana kabwe mimi nafikiri ni maarufu tanzania sijui kama ni maarufu duniani.
     
  9. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo!!
     
  10. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    KAHINDA,
    Unanishangaza,
    Tanzania iko nje ya Dunia?
    Uelewa wako ndo huo mkuu?
     
  11. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]Jonas Savimbi.
     
  12. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Nduli Idd Amin Dada, Field Marshall
     
  13. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Point hapa ni kuwa unaweza kuwa maarufu Tanzania (kama Twanga Pepeta, Makwaia wa Kuhenga na Pinda) lakini usiwe maarufu worldwide.

    Inabidi tuutafsiri umaarufu huu unatakika kwa kiasi gani, kiasi cha mtu kuonyeshwa picha na kumtambua muhusika instantly?

    Watu walio truly maarufu dunia nzima ni wachache sana, I would say kina Obama,Jordan, Michael Jackson, Mike Tyson, Muhammad Ali, Mandela, Malcolm X, JFK na watu wa Caliber hiyo.
     
  14. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuendeleza list ya Bluray,

    Mother Teresa
    Princess Diana
    Pope John Paul II
    Queen Elizabeth
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    hata tanzania si maarufu....
     
  16. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Alikuwa Kiongozi mwenye wafuwasi wengi kuliko kiongozi yoyote katika wakati wake
     

    Attached Files:

  17. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 813
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Nashukuru kwa kuelewa maana yangu.Nadhani mkuu aliyenishangaa hakuelwewa nina maana gani,na siwezi kumlaumu labda hiyo ndo level yake ya kuelewa.
     
  18. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 813
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Mkuu nadhani kama utachukua muda angalau sekunde moja ukatafakari hoja yangu utafahamu nina maana gani,nina imani hujanielewa.Kama Kabwe ni maarufu Tanzania si lazima awe maarufu Dunia ''nzima''.
    wapo watu maarufu na siyo umaarufu wa kwenye jimbo lako ukufanye udhani kuwa wewe maarufu Dunia nzima.
     
  19. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  20. D

    Dr.Mbura Senior Member

    #20
    Jul 1, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ManaFalsafa1 huyo ni Robert Powel au ni Jesus
     
Loading...