Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

World Vision Tanzania VS Tabia za ngono

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwana Kwetu, Jun 27, 2012.

  1. Mwana Kwetu

    Mwana Kwetu JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Shirika hili ni la dini ila hizi habari nimezisikia nataka kupata uhakika kama kuna tabia ya wakubwa kuwa na mahusiano na wafanyakazi wa kike. Chanzo chetu kinasema eti ili mwanamama upate nafasi nzuri ni lazima baadhi ya wakuu wakupitie na kwamba wenye vyeo wamepata kwa stahili hiyo. Jamani mwenye habari zaidi za uhakika tafadhali atusaidie ili niiondoe au kuibakiza kwenye orodha ya NGO zilizoko kwenye blacklist.
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Acha majungu fanya kazi
     
  3. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mbona mimi sikufanyiwa hivyo,wewe nani alikueleza mwambie akumalizie usiyachafue mashirika ya wenzenu pamoja na ndoa za watu kwani watu wengine wana wake zao au wachumba wanafanya kazi huko.
    Alafu Wvision ipi ?makao makuu Arusha ,Dar ,Tanga au wote.
     
  4. N

    Neylu JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ooops....... Nitarudi baadae..
     
  5. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Umegeuza jamii forum kijiwe cha kuchafua wenzako, kwenda huko na unafiki wako. tafutaa unga wa wanao kumbuka majungu si mtaji ndugu eeehh
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Vp mkeo kapata kaajira huko nini? Kikubwa acha wivu
     
  7. mito

    mito JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Hebu mwaga hiyo orodha kwanza hapo kwa red
     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Sasa kama watu wazima wamekubaliana unataka nini
    hawajavunja sheria wala nini kwa hiyo naona sio ishu ya great thinker kuijadili
     
  9. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ipo saana nilishawai fanya nao kazi kuanzia madereva wao mpaka mabosi. Ila hili swala lipo kila idara kwa sasa lazima mtoto wa kike uandike cv kwenye kitanda.
     
  10. b

    bagi JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    hyo kila swehemu ipo,so unashangaa nin
     
  11. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana wabaya wengi wamejificha chini ya mwamvuli wa dini
     
  12. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Lisemwalo lipo!
    Mtu hula kazini kwake!
    Ndege wa rangi moja hukaa pamoja!

    Itafakari misemo hiyo halafu itakusaidia kupata ukweli wa mambo.
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Napita hapa wakuu.
     
  14. l

    luye25 Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha uzandiki nimefanya kwenye hilo shirika miaka mingi na sehenu tofauti sijalishuhudia hilo.Usilichafue shirika hilo bureee!!
     
  15. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwanamke kutembea na bosi wake ni tabia ya mtu . Sasa kama wewe binti pamoja na kuwa na sifa zote zinazohitajika kwenye kazi lazini wewe bado unajilengesha kwa bosi wako unategemea nini mwisho wa siku. Na tabia hii ipo sio tu sehemu za kazi bali hata maeneo kama kanisani. Tido Muhando akiwa BBC aliwahi kumhoji padri moja wa Kenya aitwae Shundu aliyeamua kuoa na kukiri kwamba ngono ni swala la kawaida maeneo hayo sembuse maofisini??
     
Loading...