Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

World Bank gives 160trn/- budget support

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invisible, Nov 5, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Nov 5, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    By: ANNE ROBI
    Source: Daily News of Nov 5, 2008
     
  2. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tutakopa sana na raisi wetu huyuu, halafu safari zitaongezeka!! sijui tunaenda wapii? na madeni yoote tunawaachia watoto wetu.
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Nov 5, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mimi nafikiria sana hizi Trilioni zote ulipaji wake utakavyotugharimu. Labda tuanze mapema kabisa tena sasa kuomba msamaha wa deni hilo! Wachumi wanaweza kutupa mitizamo yao katika hili?
     
Loading...