Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Women+ beer= matatizo makubwa!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lole Gwakisa, Mar 29, 2011.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    WOMEN + BEER = Susu
    Ladies I told you, you won’t go anywhere with drinking skills.This is Why beer is not meant for women !!!!!

    [​IMG] [​IMG] [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu,
    Uliomba ridhaa za hao walioko katika hizo picha kabla ya kuziweka humu?
    Kumbuka, Kuweka picha za watu kwenye mitandao bila ridhaa zao ni kukiuka maadili ya ki utu.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    oh God!!
     
  4. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    hizi picha zimemwagwa mtandaoni siku nyingi sana, labda walihusishwa kwanza! Cha muhimu ni kuchukua tahadhali kabla ya hatari
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Ni unyanyasaji wa kijinsia huu...shame upon u!
     
  6. z

    zayat JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <iframe class="textbox" tabindex="1" id="vB_Editor_001_iframe"></iframe>KI DADA HAWAWEZI KUZUWIA HAJA
     
  7. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mkuu chukua tahadhari, laga si chai, hasa pale usafiri wako ni wa daladala.
     
  8. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Je wao wali iomba radhi jamii kabla ya kujisaidia hadharani? Na wamedharirisha jinsia na kuchafua mazingira. Tehtehteh lol.
     
  9. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Take care!
    Gentleman(or lady?) papparazi's can be cruel when you can't hold the udirinki
     
  10. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hayo ndio matokeo ya kukitumia kiungo hicho mapema na kwa fujo, sasa kiungo kimeshachoka, hakina tena uwezo wa ku-control.
     
  11. P

    Pomole JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiangalie picha ,hapa unakumbushwa kuwa upatapo kile kinywaji jiandae pia kwa mambo kama haya
     
  12. S

    Sinyau Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    minadhani tuwashauri wakienda bar wavae pampers
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mkuu hao wengi wao utakuta wana tatizo la sukari mwilini na si kama ulivyoeleza,hicho kiungo hata ukitumieje hakiathiri mfumo wa mkojo kwani ni njia mbili tofauti.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kasema nani?
     
  15. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    inawezekana wana VVF NA RVF..WAMWONE dAKTAR WA MASWALA YA KIKE..!!
     
  16. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    fistula mpaka ulaya........................:rip:
     
Loading...