Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Woga wa Vuguvugu La Mabadiliko? Mkutano wa CHADEMA Mto Wa Mbu Wazuiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SEBM, Jun 1, 2012.

  1. S

    SEBM JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 495
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Katika kile kinachoonekana kutishwa na mwitikio wa wananchi wa Mto wa Mbu, viongoji vyake na maeneo ya jirani kwa mkutano mkubwa wa hadhara uliokuwa ufanyike siku ya Jumamosi, 02/06/2012, serikali kupitia jeshi la polisi Wilaya ya Monduli imezuia Mkutano huo.

    Taarifa ya uongozi wa CHADEMA Mto wa Mbu inaeleza;
    ".. mkutano hautakuepo wa kesho polisi wanasema hawana askari wa kutosha kwa sababu wana misafara ya wageni wa mkutano wa wafanyabiashara kutoka pande za afrika na wanaenda kutalii manyara na ngorongoro hivyo mkutano umesitishwa na jeshi la polisi wilayani pia watu wa bodaboda wameambiwa kama hawana leseni ni marufuku kuonekana barabarani kuanzia leo (01/06/2012) kwa kuogopa nguvu ya umma"

    My take

    1. Mwandishi Mashuhuri - Gabriel Ruhumbika - aliwahi kuandika ; UWIKE, USIWIKE, KUTAKUCHA.Moto wa mabadiliko unatoka katika mioo yao.Kutakucha tu 2015.

    2. Ni wakati sasa Elimu ya Uraia ikaenezwa kote na tafsiri sahihi ya sheria ikawepo ili kuhakikisha Polisi hawatumii sababu za kiintlijensia kuzuia watu kufanya mikutano.Hivi askari waliotakiwa ni wa nini?Maana mikutano ya CHADEMA hufanyika viwanja vya Mzambarauni ambapo ni hatua takriban 40 kutoka Kiuo cha polisi.

    3. Huu ni mwanzo tu; 2015 Daudi anamshinda Goliati.


    Nawasilisha,

    NGUVU YA UMMA
     
  2. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Sasa polisiccm watazuia mpaka lini?Chadema kwa sasa ni Kama mvua ikiamua kunyesha inanyesha tu.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,192
    Trophy Points: 280
    Hawa polisi ni wapuuzi maana hawana huwezo wa kuzui nguvu ya umma. Sasa hao watalii ndio wazuie wananchi kujadili mambo ya maendeleo? Huu ni utoto.
     
  4. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Hongera walinda AMANI wetu,

    Polisi hawazuii maandamano bila sababu kutakuwa kuna taarifa za kiintelijensia zinaonyesha mkutano utakuwa na vurugu.

    Big up polisi.
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi hawa jamaa hawachoki?? mikutano ya hadhara kila wiki aisee
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa nimejiandaa kwenda kushuhudia huu mkutano maaana nimesikia kuna kuna viongozi wa ccm zaidi ya 18 na wana chama 500 wanavuamagamba na kuvaa magwanda....
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Siyo kila wiki kila siku mpaka kieleweke kama mlizoea chama cha CUF kipindi kikiwa chama cha kikuu cha upinzani kilikuwa kimya zamu hii ni chadema, na ukimuona adui yako anaaza kuelemewa ndiyo wakati mwafaka wa kumsukumizia masumbwi mpaka asalimu amri..............................Peoplessssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndiyo kazi ya siasa hiyo. Hawawezi kuchoka kufanya siasa wakati wamesajriwa kama chama cha siasa. Walipokuwa hawafanyi mikutano, magamba waliwaambia wananchi kuwa hivi ni vyama vya musimu. Sasa wanafanya mikutano magamba yanawashwa na kuweweseka ovyo.
     
  9. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Time will tell
     
  10. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hata hivyo CHADEMA mnataka kuleta confusion sasa, kuna mikutano mingi sana inaendelea nchi nzima, everywhere, ni nini kinaendelea?
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakubwa!.....katika hili ninawasiwasi mkubwa Mhe Lowasa atakua amehusika,kama sio bas anisamehe lakini kuna uwezekano wa 80%
     
  12. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Imeshakuwa vurugu mkuu wangu sangara, miradi ya watu hii.
     
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkubwa!..,hapo kwenye red ni Vuguvugu la mabadiliko (M4C=Movement for Change) najua hupendezwi lakini itabidi upende tu,sasa utafanyaje Mungu kaamua binadamu hatuwezi kuzuia.......teh,teh! But unakaribishwa kama wewe ni msafi,njoo tukuvue gamba uvae gwanda
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mmeshaanza kulialia mmesahau mliposema vyama vya upinzani ni vya msimu tulia mnyolewe.
     
  15. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kaka una undugu na kocha wa tyson nn?
     
  16. N

    Njaare JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hilo ndo jimbo ambalo mbunge wake ni mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama ambayo ilishindwa hata mara moja haijaweza kukemea mauaji yanayoonekana ni ya kisiasa yaliyotokea Igunga na Arumeru.

    Hata hivyo kuzuiwa kwa mkutano huu kutasababisha wananchi wengi kutaka kuhudhuria ili kujua ni kwa nini mkutano unazuiwa kwa nguvu. Asante sana poliCCM kwa kutusaidia kuwaamsha wananchi.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahahaahaha.....chadema hawafai kabisa yaani wana mpiga mtu kwenye mshono....
     
  18. mutabilwa

    mutabilwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuwa na askari pungufu si suala la CDM wala wananchi, serikali siku zote inapaswa kuwa na askari popote watakapoitajika na ninakuwa na mashaka kauli ya "sababu za kiiterijensia" hivi niwaulize polisi yaliyotokea zanzibar mbona hamkuyaona mapema leo mnayaona ya CDM?
     
  19. mashami

    mashami Senior Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    white hair atakua amehusika maana alivyokuja mto wa mbu alistushwa na mwamko wa watu wachache waliojitokeza kumsikiliza huku watu wakijianda kwa ujio wa MAKAMANDA,ameshajua mto wa mbu watu hawadanganyiki tena na wengi kama sio wote watavua MAGAMBA
     
  20. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wasiwasi wanini Tume ya Katiba!Shughulikieni ya Zanz!Mikutano nihaki kwa vyama vyote.Kama inavurugu wasiopenda vurugu wasiende,na anaeleta vurugu apate haki yk kimahakama sikukatalia eti intelijensia?Zanzibar Intelijensia imelala eee?Woga huo!Nakwasitahili hii wanachi wanazidi kuamka nakuona hawa wanaosakamwa nibora maana hawaoni vurugu zao pamoja nakuwa namikutano karibu kila wk!Majibu 2015!Labda wajirekebishe soon!
     
Loading...