Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wmasai

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sksksk, May 20, 2009.

  1. s

    sksksk Member

    #1
    May 20, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi lengo kuu la ndugu zetu wa kabila la wamasai kungoa jino la chini hapo zamani ilikua ni nini?
    Maswala ya mila na desturi,afya au urembo?
     
  2. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #2
    May 20, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamasai husumbuliwa sana na homa kali ile inayopelekea kupata degedege, na kama unavyojua mtu akiwa kwenye hali hiyo hukakama na hata kushindwa kufungua mdomo hivyo wao hutoa jino hilo ili iwe rahisi kumnyesha/ kupitisha uji au maziwa pili anapokumbwa na hali kama hiyo.

    A u there?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Enda'subhai!
    Wewe mejaribu ulisa ile Nyerere kwanini yeye nachonga ile meno sake, hadi
    inakuwa kama ya "lowarukeri", ile wewe naita sijui...ile ..chui?

    Mi iko Maasai, lakini hapana jua nini manake. Walipofanyia mimi, ile Orobaiyan naambia mimi kwamba ni MILA, natokea samani ya kokoo yangu.

    Ngoja mimi naenda ulisa wasee, wao naelesa mimi kwanini ii mambo nafanyika hifi!.

    Mikitaboloki Engai engoitoi!

    Ashe naleng!
     
  4. G

    Giroy Member

    #4
    May 20, 2009
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni mlango wa kupenyeza uji au maziwa mtu akizimia. "Jamaa ni wajanja wanakutengenezea miundo mbinu tangu ukiwa mdogo".Hii ni tofauti kwa ndg zetu WAFIOME wao wanatoa jino moja la chini na hasa la ktkt ili kupata mwanya,mwanya kwao ni pambo.
     
  5. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2009
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    .
    Waulize kwanini wanaendelea kujizonga mashuka? Ktk ulimwengu wa kupiga pamba? Wanatia aibu!
     
Loading...